Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwachukua "misukule " wenzenu mnaona raha gani jamani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa waweza kuona dunia kila mtu anakuchekea baya ujui nani anakupenda ktk hao wanaokuchekea..
    majana kulikuwa na misukule iliochukuliwa na mapepo kwa uweza wa mungu walirudishwa na wengine wakiwa uchi wa mnyama ;;kwa waliokuwa pale ufufo na uzima waliweza kuona wale watu zaidi ya miamojanamsini kibaya zaidi wale watoto wadogo wa miaka 5..mmoja alisema alikwua akitoka shule akaitwa na bibi mmoja kwenye nyumba zile za tanganyika packers..akasema wenzake wakamwambia mbna akuna anaekuita akaishia kuingia kwa huyo bibi...amekuwa akimlisha maji damu na pumba muda wote mpaka watu ndugu zake walipokwenda kuomba waombewe mtoto wao aje..gafla akasikia sauti ya mama yake akawa analia mwisho huyo bibi akamfunga mdomo wakati akiwa anamfunga mdomo akasikia mtu anasema kwajina la yesu herieth njoo kila akiita anaona bbiibi anaanguka gafla akapata nafasi ya kukimbia akakimbilia kwa nyumba ya jirani ambao wakampeleka polisi ...wakiwa ndan ya ibada wale polisi waksema waje kuulizia yawezekana alipotea ndipo mmoja wa ndguze akamwona ...walilia sana

    jamani hivi nyie watu kwa nini mnawachukua wenzenu misukule..najaribu kuimagine hao bibi wa tanganyika packerrs wanalala sehemu chafu sasa sielewi lengo lao ni utajiri upi??

    Embu juen mungu yupo jamani mtaaibika
     
  2. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    USIJALI SAMSON HAWA JEHANAMU INAWANGOJA WASIPOTUBU DHAMBI ZAO NA KUAZIMIA KUZIACHA..
    TUMEAGIZWA KUWAPENDA MAADUI LAKINI SIKU ZOOTE NAPATA SHIDA SANA KUWAPENDA WATU WANAOHUSISHWA NA TUHUMA ZA WACHAWI.....
    Mix with yours
     
  3. B

    Bonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Great thinker, do you believe this things???
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Haya mambo ni magumu sana kuyaamini, hasa ukichukuria jinsi hawa ndugu zetu walivyowabunifu sana kwenye ujasiliamali huu.
     
  5. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukitakata kupata jibu la mambo kama haya sikiliza wimbo wa jamaa mmoja anaitwa Roma wimbo wake unaitwa "Pastor"
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yes I do!
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yapo whether unayaamini au huyaamini.
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Ona SASA manavopoteza nyinyi? Mtu akifa kafa hamna njia yoyote itakayo mfanya arudi awe hai..! hehehe wabongo bana yaani mnaa uwanjani kushuudia watu wamefufuka hahahaha! ELIMU KWELI MUHIMU!:becky::becky::becky::becky::becky:!
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    i beliave in science
     
Loading...