Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Kuwa kiongozi"

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by benebantu, Nov 8, 2011.

  1. b

    benebantu Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuwa kiongozi inaanza namna hii:- Lazima kumuongoza huyu anayeongea/fikiria [Kujiongoza mwenyewe], Kisha kuongoza wasaidizi kwa mfano waosha magari. Kuongoza familia. Kuongoza Ukoo. Kuongoza timu - kazini. Kuongoza kampuni. Kuongoza nchi. KUONGOZA MATAIFA kama ifanyavyo Marekani n.k.

    Wale wanaopenda sana kuwa viongozi - tafadhali sana jiandikisheni na hakikisheni mmeshiriki "GLOBAL LEADERSHIP SUMMIT" pale City Christian Centre, Opposite Mzumbe University - DSM Campus tarehe 11 na 12 Novemba 2011. Ukombozi wa kuwa kiongozi(viongozi) unaanza na wewe kuwa kiongozi wa mwenyewe - watu wengine huuita "Self Discipline au Personal Management". IT IS CERTAIN WE ARE GOING TO LIBERATE THIS COUNTRY; LET US BEGIN WITH THIS. LET US LIBERATE OUR MINDS & BODIES - LETS US TURN OURSELVES INTO LEADERS OF ONESELF(OURSELVES) by participating in this years' Global Leadership Summit for TANZANIA.
     
Loading...