Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuulamba mkanda nnje!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 28, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    mambo hayo!
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Duhh hii kali Mnooooo hahahahahahahahah
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    amependeza sna ila tungeona upande wa nyuma ningefurahi zaidi lol!!!
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwi kwi kwi unapenda uone nyuma cyo!
     
  5. A

    AM_07 Member

    #5
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo lazima atakuwa anafanya biashara sana maana alivyovaa hata kama wewe sio mnywaji wa kahawa utavutiwa, he is creative,ni tactics nzuri ya biashara, nadhani akiwezeshwa atakuwa mjaasiriamali mzuri,
     
  6. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    SURUALI kifuani SHATI la Nini?
     
  7. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Eeeeeeeeeeeeeheeee, hata huku kwetu jijini M kuna wajasiriamali wawili wanafanya kazi ya kuuza majani ya chai. Huwa wanapita mitaani wakiimba nyimbo nzuri sana kwa sauti wala hawahitaji spika, hivyo watu wakiwaona huwa wanavutiwa sana na kununua majani hayo ya chai.

    Hata huyu kwenye picha ni moja ya ubunifu wake. Si mnaona hata baadhi ya ma-MC kuna mmoja huku kwetu kwenye sherehe moja hivi alivaa suruali ndefu mpaka kifuani kama huyu wa kwenye picha ila alichoongezea yeye ni mikanda minne ya suruali kuanzia kifuani mpaka kitovuni. Aisee alikuwa bomba kinoma.
     
  8. a

    alex50 Senior Member

    #8
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 137
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Suruali huyu kaazima ha ha ha !!!!!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda, kwa mazagazaga ya zamani hujambo!
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tehetehe

    pedegee hilo au siyo
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    anatoaje wallet mfuko wa nyuma??????
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    zis is too much yote hiyo ni kuvutia wateja waendelee kupata gahawa
     
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    hii sio mchezo
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini umeweka picha yangu bila kunikoti? nakuripoti kwa mode.
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tena picha yako ulompiga Geoff!!!!
     
  16. 2c2

    2c2 Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zingine sifa sasa, naye anajiona mjaaaanja
     
Loading...