Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuua bila kukusudia! (?)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbu, Nov 11, 2007.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2007
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...sawa, madhali amekiri, 'naweza' kubali hakukusudia, lakini,...

    ...hapo ndipo ninapoingiwa na mashaka iwapo ni kweli hakukusudia!

    ...mnh, hainiingii akilini wajameni, hii inaweza kutokea tena katika jamii, kisingizio ikawa 'alilewa pombe, aliua bila kukusudia, ingawa pia alichukua kamba ya kufungia ng`ombe na kuifunga kwenye paa la nyumba kisha kuiviringisha kwenye shingo ya marehemu mumewe na kumtundika kwa lengo la kuharibu ushahidi.

    swali;

    ...Inaingia akilini hii kweli?
     
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Unaweza kushangaa Dito naye anafungwa kifungo cha nje kwa miaka miwili
     
  3. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hakika huu uhuru wa kutoa hukumu kwa jina la kaua bila kukusudia sasda linawaingia sana binadamu kiasi kwamba hata maana ya kuua bila kukusudia imepotea kabisa. Hebu tafakari, umemchoma mumeo kwa kijinga cha moto mwili mzima, kisha unaona tayari kisha kufa unapata akili nyingine ya kujaribu kufuta ushahidi ya kumning'iniza kama vile kajinyonga mwenyewe. Ikiwa huyu mama baada ya kuona uchomaji ule umetoa uhai wa mumewe aliyempenda sana basi ikiwa angeanguka chini na kuanza kupiga yowe kwamba hakutegemea ingekuwa vile na wananchi wakasikia yowe lile na kukuta mama yule akilia kisha akasimulia kilichojiri, hakika ningeunga mkono kwamba hakukusudia. Lakini hii hata haijakaa sawa. Nawashauri ndugu wa marehemu wakate rufaa.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2007
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Naam, si unaona huyo 'mjane' kaombewa na defence lawyer wake apunguziwe adhabu kwakuwa keshakaa 'rumande' miaka mitano, ndio maana kahukumiwa mitano 'tu' mingine...



    ...Labda watasema 'under influence' of alcohol, maana weshasema eti alikuwa kalewa 'chakari', vipi kama 'alimnywea'?

    ndio maana naogopea hili, isijetokea tena na tena 'muuaji' akawa anaponea kunyongwa/kifungo cha maisha kwa kisingizio alikuwa amevuta sana bangi/ amelewa sana 'gongo', wakati 'ukweli' unajionyesha kitendo hicho kilikuwa pre-planned!

    ...ndio kusema DPP hawapo makini katika kuwakilisha/kusimamia kesi, ama ndio 'takrima' ishatembea?
     
  5. M

    Mtu JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapo sheria sijui imetafsiriwa vipi,kuchukua kiji(a)nga cha moto inaelekea alikusudia maana alimchoma sehemu mbali mbali kama hakukusudia iweje amchome sehemu mbali mbali za mwili wake?
    Sijui sheria labda nimetafsiri tofauti
     
Loading...