Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka kituo cha polisi Moshi jambazi auliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MR. DRY, Nov 14, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nipo hapa kituo cha polisi, kitu kinachoendelea jambazi mmoja aliyesadikiwa kuwa na silaha katika begi amepigwa na polisi hadi kufariki na kupelekwa mawenzi hospital.

    Kisa:
    coaster inayofanya safari kati ya moshi na rombo ilikuwa imebeba abira akiwa na huyo jambazi. Polisi walipata taarifa na kulifuatilia gari, kufika kituoni jamaa aligoma kushuka na kuliachia begi lililokuwa na risasi nyingi pamoja na silaha, ndipo polisi walipotembeza kicha hadi kupelekea mauti. Coaster bado limeshikiliwa kituoni pamoja na abiria wote.
    Nawasilisha.
     
  2. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Is that how the police handle crime suspects? They couldn't use tear gas or something to force him out...! Ndo maana wakikukamata tu hata kama una-cooperate wanakupiga makofi na tanganyika jeki bila sababu..
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ngoja wawapunguze, maana majambazi nao hawana huruma, wanachuma kule ambako hawakupanda, wanakusanya kule ambako hawakutawanya.
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    In that respect, I salute the police. Let them reduce the majambazis up to nothing.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Naunga hoja mkono.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Anaitwa nani?
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwanin abiria washikiliwe au kunajamaa zake ndani ya coaster hiyo
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huyo atakua masawe.lyimo .au mrema si unawajua hao jamaa zetu na hii desemba 25 yao
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    asee wengine wanatokeaga kenya
     
  10. W

    Wababa Senior Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaitwa kikwete
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    polisi wanaua raia km kuku, wamemuhisi mtu kw anabastola na risasi, wamepeleka costa na abiria wote polisi, hata kama hy mhisiwa alikataa kushuka na kusachiwa walitakiwa kutumia uzoefu wao waliofundishwa kushusha na kumsachi na kama ni kweli alikua na silaha walipaswa kumfungulia mashtaka na kumfunga si kumpiga hadi kumuua. HV TUME YA HAKI ZA BINADAMU INAFANYA KAZI GANI HP TZ MANA HAWA ASKARI WAMEZIDI ??
     
  12. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nia ya polisi ni kuwakagua gari zima, dereva na konda na yule aliyekaa siti moja na jambazi kashikiliwa.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    siku wakija kwako na kukufanyizia ndio utaulizia wapi haki za binadamu
    hawa watu huwajui vema hawana utu hata kidogo
    wanaweza kukuibia na kukubaka mbele ya wanao na hata wanao pia
     
  14. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si ndio nyie mnalalamika wahalifu wakipelekwa polisi kesho mnawakuta mtaani tena kama kawa,leo polisi wamefanya kweli mnawalaumu tena?!! Loh!
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    polisi ni majambazi, ukiona jambazi amekamatwa na polisi ujue alikataa kuwapa mgao
     
  16. L

    Leliro Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abiria waachiwe kwani kama ni ushahidi wameshautoa. Shughuli za kimaendeleo hukwamishwa na polisi katika matukio kama haya bila sababu ya msingi
     
  17. m

    maskin Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    nani kasema jamaa ni jambazi kwani ameiba wapi?kuwa na silaha anaweza anamiliki kihalali pia,polisi hwapaswi kuua mtu kwa kuwa na hisia tu,umejauaje kama bunduki haikuwa hata yake imepandikizwa tu kwenye basi na uwt au {alikuwa kaweka mfuko wa suruali hahaa,} kumbukeni wale wafanyabiashara wa madini toka morogoro waliuwawa kwa kisingizio hicho hicho eti jambazi,{kesi ya zombe},wangekuwa wanajibishana risasi na polisi hapo sawa nakubali wanaweza kuuwawa lakini sio coldblood murder,inauma kuona kuwa watu wengine waunga mkono mauaji,ipo siku watakutana na polisi watapigwa mokofi/au ndugu yako atauwawa bila sababu ndo watajua ubaya wa kutokufuata sheria kama ni jambazi apelekwe mahakamani ,mwishowe itakuwa ukiwa na visa na polisi anaku set anakuuawa anasema ulikuwa jambazi .watz tufuate sheria jamani
     
Loading...