Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoka Dodoma!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maliyamungu, Feb 5, 2012.

  1. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli akili za wana magamba100 ni sawa na mbuzi 4 !! Mimi binafsi nikimkuta mtu wa magamba kadondokewa na mti nachukua jiwe naliweka juu.. Nipo Dodoma hoteli jamaa wa magamba wanakula bata yani Ma wine jd bia cheep ni Heineken but wabunge wa chadema wapo Sita wanapiga meeting... Aisee kwa bata zao hata posho ya laki 8 ni ndogo mungu bariki Tanzania.
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tutajie ni nani na nani hao tuwajadili hapa haraka.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mhh kaziiii ipo
     
  4. b

    babangweta Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafkiri ni kweli zile posho hazitoshi!!?? Kinachowasumbua ni kwamba wengi wao hawana uhakika wa kurudi tena bungeni hivyo wanataka kuchukua chao mapema. Mtu kama Lusinde unafkiri anaweza tena kurudi bungeni kwa busara zile alizonazo? Labda kama na wapigakura wake nao wana busara kama yeye!!
     
Loading...