Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa ute kama povu ukeni

Discussion in 'JF Doctor' started by Maayo, Sep 16, 2012.

  1. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana jf doctor! Et mwanamke kutokwa na ute ukeni unaofanana na povu la sabuni ni kawaida au tatizo?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Huo ute unatoka wakt wa kujamiiana au unatoka mda wowote?
     
  3. L

    Lughe Senior Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda mtoaji maada ungetueleza kwa ufupi historia ya hiyo hali.
    kwani kwa kifupi tu naweza kukujibu kuwa inaweza kuwa ni tatizo au siyo tatizo na nikawaida.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kakimbia hayupo serious huyu..
    ute huwa unatoka wakati wakujamiana kama kilainishi kule ukeni sasa sijajua huo ute wako unatoka muda gani..
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni muda wowote.
     
  6. kinja

    kinja Senior Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni tatizo nenda kituo cha afya / hospitali
     
  7. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina muda wa 4 moths cjafanya mapenzi na hii hal imeanza kunipata ni mwezi mmoja sasa. Ni kwamba kuna wakat nahisi kama kuna vitu vinapasukapasuka ukeni na nikiingiza kidole natoa kitu kama povu. Ni nini hicho?
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    unahitaji kujamiiwa .....
    Tafadhali ni-PM..........!!!
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmmh Kimbweka!
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nataka kumpa tiba binti mrembo bhana....!!!
    Miezi minne siyo mchezo mkuu....!!!
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kimbweka ametoa suluhisho kulingana na maelezo ya mleta mada!
     
  12. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeifanya asubuh yangu iwe ya furaha kwi kwi
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,037
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    oi kimbweka sasa kujamiia ndio tiba eenh! mwambie Maayo amuambie Mume wake amtibu...
     
  14. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna hilo povu linaandamana na kuwashwa, unaweza ukawa hali iitwayo TRICHOMONIASIS. Kamwone Dr au ni-PM
     
  15. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Maayo umeyaona majibu ya dokta! Kazi ni kwako!
     
  16. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Usiingize tena vidole huko. Hiyo tabia ya kuingiza ingiza vidole huko ndiyo chanzo cha tatizo. labda kama unapafanyia usafi.
     
  17. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh! Jaman hiz coment mpaka kizunguzungu lol! Hii ni serious issue jaman wandugu.
     
  18. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa unakonipeleka cko. Shemejio akirud nimwambie nin?
     
  19. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mmnh..Hilo nalo neno.
     
  20. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Heheheheheeeh..Jaman kwel?!
     
Loading...