Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa ni moyo CHADEMA yachangia USD 2,000 kwa ubalozi wa Japan

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Mar 20, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    Nimeipata kwenye news summary ya gazeti la The Guardian la kesho tarehe 21 Machi 2011.

    Hiyo ni changamoto kubwa kwa kikwete na serikali yake. Mswahili ni mswahili tu. Wao wanadhani kwa kuwa Japan ni nchi tajiri na sisi ni maskini, basi hakuna haja ya nchi yetu kutoa msaada wa kuwasaidia wajapan katika kipindi hiki kigumu na cha majonzi makubwa. Hiyo ni fikra potofu na nashukuru CHADEMA wameonyesha njia. Hongera sana CDM na Mungu awabariki.
     
  2. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongereni watu wamekufa tunaweza kusema ni mapenzi ya MUNGU kwani halizuiliki. Wamekufa sio man tragedy kama Gongolamboto kwa wanaoangala NHK television it is sad for Japanese na dunia lazima iomboleze.
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Biggerup Chadema.Cent moja ya masikini ni bora kuliko Milioni ya tajiri
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu, baada ya hii thread ndo nimekuja kujua maana halisi ya huu msemo"kutoa ni moyo si utajiri" sikuwa nime pata maana yake japo huwa nausema na kuusikia. With this topic nimejikuta napata maana na uelewa wa huo msemo. Bravo cdm.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Hongera sana chadema mafirauni ccm watada mnafadhiriwa na jpn lakini mungu ndo anajua tupomoja
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    hongera chadema hapa inaonyesha jinsi wakubwa wet wanavyojali mitumbo yao na vitu vya kupewa pewa tu
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yap....good work CDM......
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Safi sana
     
  9. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    majimshindi yupo wapi aje aponde?? Manake yeye kila wanachokifanya chadema ni makosa,,, aje aponde na hili basi,,,,viva chadema,,,,
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wala si kiduchu kiasi gani mlichokitoa kwa wenzetu kwenye maafa mazito Japan bali ni ULE MOYO WA HURU kwenu. Wenye majonzi Japan Mungu awape tulizo na faraja.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kutoa ni moyo na wala si utajiri
     
  12. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA always leads..big up wazalendo kwa kuonyesha mnawajali Wajapani wanaokabiliwa na janga kubwa kwa sasa.
     
  13. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    41 Jesus sat down opposite the place where the offerings were put and watched the crowd putting their money into the temple treasury. Many rich people threw in large amounts. 42 But a poor widow came and put in two very small copper coins, worth only a fraction of a penny. 43 Calling his disciples to him, Jesus said, "I tell you the truth, this poor widow has put more into the treasury than all the others. 44 They all gave out of their wealth; but she, out of her poverty, put in everything - all she had to live on." (Mark 12:41-44: NIV)
    HONGERENI SANA KAMATI KUU YA CDM KWA UAMUZI WA BUSARA!
     
Loading...