Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutengeneza apps za android

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Nov 27, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu hasa wataalam wa maprogramming.

    Nataka kujaribu kutengeneza app ya android na specificaaly app ya Ramani(gogle map) ya Tanzania au dar Es salaam ambayo nitauwa nime icustomise.

    Pamoja na ku gooogle naomba wataaam na wajuvi wenye practical experince mnifahamishe juu ya nyenzo zinazotakiwa , na mengineyo. jinsi ya kutengeza apps za android.
     
  2. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa uelewa mdogo nilionao juu ya hiyo kitu inabidi uwe na development framework eg, eclipse.. pia uongeze na extensions nyingine kwa ajili ya simulation ya apps utakazokua unatengeneza... kama hautojali nitumie email yako nikupatie kitabu ambacho kina maelekezo ya awali
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,205
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    na mimi naomba unisukumie hicho kitabu.
    E mail:- bujibuji@jamiiforums.com
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nenda kwenye Android developer website.kuna info na APIs za kukuwezesha kutengeneza hizo Applications
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Vijana unganeni mtengeneze vitu ambavyo vinaweza kuingia kwenye soko mkiwa na intellectual rights (hatimiliki) ili mfaidike. Wenzenu Kenya na Uganda wanaweza kwa nini nyie Wabongo hatuoni mambo yenu? Au ndiyo matokeo ya elimu duni au ni uvivu?
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Aksante mkuu
    Unaweza kutoa ushauri kwa sasa device nyingi za android zinatumia platform version gani? Naona kuna Platform kama nne na kila moja ina version kama tatu hivi. . So kwa development ni platform gani inatakiwa kutumika 2, 3, 4

    Nimeutumia mail ila kama hutajali kibandike pia kwenye file sharing kama mediafire au megaupload
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Anzia Froyo (2.2)
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Bado tunajadili kujivua magamba
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Site ya Google ya Android Android Developers

    YouTube kuna video nyingi za programming for Android.

    Stackoverflow.com kwa maswali na majibu.

    Kama haujui Java ni muhimu kujifunza Java kabla ya kuanza na Android.

    Mwisho niseme biashara ya Apps ni ngumu sana, lakini kila la heri.

    Edit: Target 2.1, jinsi Android ilivyotengenezwa ni kwamba ukilenga version ya chini itafanya kazi kwenye version yoyote ya juu na ukilenga 2.1 unakuwa umecover kama 98% ya market. Platform Versions | Android Developers
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Wakenya na Waganda gani hao wameweza? Ninpenda kuwajua.
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    aksante sana Kang Google, yutube, stackoverflow zote nizitumia sana. nilipenda kuongeza na maoni ya wanajamvi wenye practical experince waliojaribu hii kitu.

    Programming na Java sio mtaalam sana but naua through google,youtube, stcakoverflow ect nitajaribu

    kingine dhumuni langu kuu ni kujifunza tu kwa vitendo sio biashara . So far so good
     
  12. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
  13. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nasmile9@gmail.Com
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Swali lingine na ushauri kutoka kwenu

    Katika touvti ya eclipse Kuna IDE packages tofauti tofauti za Java . Sasa ni ipi inayofaa kati ya
    • eclipse IDE for java deveopers,
    • eclipse IDE for java EE deveopers,
    • eclipse classic 3.7.1
    Hizi tatu naona ndio zina dowload nyingi . Sasa mtaalam yeyote wa eclipse/Java animbie tofauti ya hizi package ni nini na ipi inafaa kwa develpment ya mobile apps
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Classic.
     
  16. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ndo kama ninavyosema jamaa wameshinda competition wamekamata hela ila ukiangalia Apps zinavyoperform kwenye Android Market hali sio nzuri, ndo maana nasema hii biashara ni ngumu sana. 1000 downloads probably wanakusunya less than $0.5 per day.
     
  17. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeshakutumia mkuu... sory kwa kuchelewa
     
  18. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Cheki kwenye email yako ndugu...
     
  19. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Cheki kwenye email yako...
     
  20. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Angalia email yako ndugu
     
Loading...