Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusimamishwa kwa viongozi wa chadema- karatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZEE WA KARATU, Jul 4, 2012.

  1. M

    MZEE WA KARATU Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa Chadema wasimamishwa Wilayani Karatu. Viongozi hao ni Katibu wa Wilaya Bw. Laureti Malkio Botha, Mwenyekiti wa BAVICHA Wilaya Bw. Joseph Samwel Mtui na Katibu wa BAWACHA Wilaya Bw. Melkiori D. Mao
     
  2. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    toa ufafanuzi mkuu au habar ndo imesha??
     
  3. mashami

    mashami Senior Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fafanua wa amordo vizuri
     
  4. a

    ayhan2000 Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari haijakamilika hatujui nani kawasimamisha na kwa nini wamesimamishwa au habari ndio mwisho hapo...jipange upya
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Nani kawafukuza tena?
     
  6. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Taarifa haijakamilika ndugu tujuze zaid.
     
Loading...