Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kusaga kumbe alisimu!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by AbasMzeEgyptian, Jul 21, 2011.

  1. A

    AbasMzeEgyptian JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    [​IMG]

    Jesph, Mkewe Juhaina na mtoto wao pamoja na Chaka Khan.

    Apparently Joseph kusaga alipewa sharti la kumwoa yule binti wa Kingazija (Juhaina) wakati alipokuwa anafanya kazi pale Greenland Bank. Sharti lenyewe asilim ili apate ruksa ya kuoa. Waislam wanawake hawaruhusiwi kuolewa na wanaume wasio waislam unless huyo mwoaji awe amesilim, na zaidi ya hayo huyu mkewe anayoka kwenye family iliyona msimamo sana wa dini na jina la Jeseph likawa Yusuph Kusaga baada ya kusilim

    Mashaallah Ustaadh Kusaga tupo pamoja!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    CK bado anadai pamoja na kuwa 58 years young.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hata mi nikipata kitu mnato kinang'ata, bado sealed,,naslim kigeresha tu,,ilmradi nifaidi mautamu.
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tatizo kubwa la kubadili dini ukiwa mtu mzima ni kwamba unajikuta unakuwa huna dini-maana dini uliohamia itakuwa inakushinda (procedures n.k)kulingana na mazoea ambayo mtu umekuwa nayo-then kwenye dini yako ya awali pia hutaweza kwenda maana huko ulishaaga-so utajikuta si wa ijumaa,jumamosi wala jumapili-so at last-you are the looser
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bigup sana Kusaga family ya ukkweli
     
  6. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Sijui kwanini waafrika tumeendekeza sana haya maswala ya dini, ukristu uliletwa na wazungu ili iwe rahisi kwao kututawala kimiili na kiakili. Waarabu nao walikuja na yao ili watutawale na hata kutufanya watumwa.
    Kabla ya waarbu na wazingu kuja, kulikua hakuna cha joseph wala yusuph, sie ni kutambika na majina yetu ya kiasili na yaya kibantu.
    Kusilimu na kuwa mkristu hakuna faida ya aina yoyote duniani, zaidi ya kuwafurahisha wazungu wa kikristu na waarabu.
    hebu tuache kuabudu madini ya watu na kujali zaidi kero na shida tulizonazo hapa nchini kwetu na kwenye mafamilia yetu.
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Umenikuna mkuu! Kitufe cha senkyu hakipo hapa. Senkyu bai ze wei...!
     
  8. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Don't worry Edward,
    Huwa tuna sllim ili upate mzigo,baadae unarudi kwenye dini yako, maana huwa hamna sehemu inayosema usirudi ulikotoka, baada ya shughuli kuisha unaweza ukarudi ulikotoka hata kama ni 48hrs.
    Siku hizi hiyo sio shida wala huitaji kujifunza hata kushika hivyo vitabu ambavyo huvijui-Big up Joe.Tutaendelea kuwaoa tu na dini tutabadili kidogo for some hrs kabla ya ndoa halafu tunarudi hm.:fish:

     
  9. D

    Dina JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mmh, some stories.....
     
  10. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I just wanted 2like ur comment ila natumia cmu, ngoja ni LIKE hapa.
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kubadili dini katika masuala ya mahusiano huwa ni formality tu, ili kuondoa vizuizi vidogo vidogo kutoka kwa wazazi au relatives wengine wasio na uelewa, maana hilo tendo la ndoa walilianza hata kabla ya ndoa, unweza ona watu wanapigiwa kashwida kwenye jamvi, baada ya kumaliza kufunga ndoa tu wanakimbilia kwenye kitimoto maana wamekimiss somedays wakiwa tite kwenye maandalizi ya ndoa. wapi kuslim sasa hapo?
    Kwenye relationship hakuna kitu dini, Dini inakuja baada ya Mapenzi!
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii habari haina uhakika hata kidogo ni story
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtu mzima kajamba
     
  14. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ukiwa mgeni pale mjengoni mwao Mikocheni umesimama kwenye counter unasubiri huduma, ikatokea jamaa anaingia mlangoni, basi atakuja mlinzi atakushurutisha kwa ukali ukae chini Bwana Mkubwa anaingia!! Wote mnaosubiri kwenye sehemu ya Wageni lazima mkae chini hadi apite ndiyo mnaruhusiwa kusimama. Daah! Jamaa ananata na kujifanya kama Mfalme au Mtu Muhimu Sana. Kudadeki!
     
  15. kui

    kui JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,701
    Likes Received: 3,294
    Trophy Points: 280
    Makubwa!
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kama kukaa mbona poa...maana je angewaambia MSIMAME???
     
  17. A

    AbasMzeEgyptian JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2016
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    musialm mwenzetu kama alivyo pascal mayalla
     
  18. sundoka

    sundoka JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2016
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 60
    Nami nimepata shombe shombe la kiislam nitaslimu tu maana hamna namna! Ila nikishachukua mzigo wangu nauanzia mahubiri kwangu
     
  19. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2016
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,302
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Huyo mngazija ndio anatoka familia yenye dini sana??...hivi hata ukimuangalia na alivyovaa hapo unaona dini hapo??..unajua majina ya watoto wao??..fanya yako tu bro..hapo hakuna dini ndugu ni mashaka matupu...
     
  20. Chumchang Changchum

    Chumchang Changchum JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2016
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 2,083
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mkuu aka kajimbo kamenikumbusha mbali sana
    Wacha zamani iwe historia WAZO HALL.Dj Masoudi Masoudi unatoka Sec Ununio mnajisogeza mitaa ile na Totoz za enzi zile Alhamdulillah..
     
Loading...