Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kurudiana.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CAMARADERIE, Mar 28, 2012.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hii kitu husumbua sana watu mahabuba.

    Haijalishi mliachana vipi lakini kurudiana huwa ni ishu pevu.........those good old memories hufanya hata sababu za kuachana zikasahaulika.

    Shida ni pale tunapojutia kurudiana.......
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mm ndo maisha ninayoishi...kuachana na kurudiana...inautam wake...tena mm ndo huwa nachokoza!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    una bahati sana kuweza kucheza huo mchezo......

     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kujutia ila kuna vitu nakaa kimya ili nisiamushe makovu
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    We are learning thru our own mistakes! So kurudia si jambo baya ila linaleta maana kama mnarudiana wakati kila mtu amejifunza kosa alilolifanya na yuko tayari kubadilika na kutolirudia tena kosa hilo. Vinginevyo, kurudiana huleta majuto na kutonesha kidonda cha moyo. Kama hamjirekebishi, saa nyingine ni ubatili mtupu! :wink2:
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nina ushuhuda wa mtu aliyeolewa na baada ya mambo kwenda kombo akamrudia aliyembwaga kabla ya kuolewa.......wakati yungali katika ndoa.......so sad
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    kama kuna kosa kubwa nililofanya ni hilo...kurudiana......loh nikatoka spidi 180.....
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Vipi ''ukimrudia'' na kukuta amebadilika physically and emotionally? Yaani vile vironjo havipo au vimepungua?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Jini mahaba hilo
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    i dont think kama ni good idea kurudiana, if u breakup never look back no matter mliachana for good or foe bad kwa sababu u never know mwenzio anawaza nini juu yako, mwingine anarudiana na wewe ili kukukomoa hapo baadae, mwingine anarudiana na wewe lakini hawezi kurudisha yale mapenzi ya mwanzo, mwingine anarudiana na wewe lakini bado ana maumivu ndani ya moyo wake ambayo yanaweza kumsababisha kutokua na utulivu katika mahusiano na hata kuja kufanya mabo ya ajabu huko mbeleni.

    kibongo kurudiana ni hatari sana,i dont suggest so
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kurudiana hutegemea na sababu zilizowafanya muachane. Sababu zingine ngumu kufutika kwa kichwa, unaweza ukarudi ila usifurahie kama awali. Pia sababu zinazowafanya mrudiane. Kama si za muhimu bora kusonga mbele.
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we are very few pretty lady!...hahahahaaa!
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kukumbushia/kurudiana ndo lyf styl ya hk kizazi chenye laana cha uzinzi..
     
  14. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa siachi naachwa tu na hii nimeona inafaida sana coz inapotokea kurudiana huwa si kazi ngumu coz ni upande mmja tu ndo ulitoa maamuz negative by that time
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kweli hiyo trick yako kiboko
     
  16. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    NN usimsingizie jini mi naona ni ulimbukeni wa mapenzi
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtu akiniacha kwa namna yoyote then nikaumia alafu nikapona,wala asijisumbue kuja kuomba kurudiana huwa ckubali hata km nilimpenda vp,na mie nikifikia maamuzi ya kuachana na mtu,hata iweje crudian naye!labda km ni kugombana kwa kawaida tukachuniana kidogo mmojawapo akagundua aliharibu hayo yanaongeleka na maisha yanaendelea!lkn tukiachana na mie nikakubali hapo ndio imetoka ivo!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ooh sis, husamehi?
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Katika zama hizi za HIV/AIDS hakuna kitu cha hatari kama baby come back ,maana chances are excitement itawafanya mparamiane bila kinga wala kwenda angaza.
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mwambie binti Mtambuzi kuwa kusameheana katika maisha ni muhimu.
     
Loading...