Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kurudiana baada ya kuachana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by demokrasia, Aug 4, 2011.

  1. d

    demokrasia Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi inawezekanaje mpenzi anakutamkia kuwa muachane halafu baada ya muda anarudi kwako na samahani kibao? Wana JF nipeni uzoefu wenu.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Kama unajali demokrasia ni sawa,..maake nawe kuna siku utamwambia the same na kuomba mrudiane,...au unasemaje demokrasia
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Hayo ni ya kawaida sana, wewe samehe tu endelea na maisha.
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    issue ya kuachana na kutamkiana kuachana ni matokeo ya hasira, lakini hasira ikiisha unaona bora mtu ajishushe tu.
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Me hapo huwa sielew kabisa maana imenikuta, mpenz wang amewah kunambia tuachane mara tatu na baadaye hurudi na kuomba samahan mapenz yanaendelea.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Inategemeana na sababu iliyopelekea mkaachana...
     
  7. alutem

    alutem Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea kuachana kwa namna gani,manake hasira za hpa na pale huletaga matatizo kama hya.ila kama penz la kweli kurudiana ni jambo la kawaida.ila 2we waangalifu.
     
  8. d

    demokrasia Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena vyema mkuu.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ipo sana na inategemea ni nini kimewafanya muachane. Kama ni maamuzi ya hasira au ugomvi kidogo hapo hakuna kitakachowazuia kurudiana baada ya kila mmoja kujihoji. Na mambo mengine yanaweza kutokea kwenye uhusiano ukaona bora tuu muachane ila ukija kupima ukubwa wa kitu chenyewe unajikuta unaregret ya nini mliachana na ukaomba msamaha mkarudiana
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Itakuaje ule matapishi yako? ukitema umetema tu.
     
  11. L

    Lady G JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaokubali kurudiana jua bado wanapendana............or wanatamaniana
     
  12. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Kuwa makini mkuu,mpango mzima ukiisha umeisha,wakirudi wanarudi kivingine dude!
     
  13. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kurudiana kunategemea na uzito wa kosa lililowatenganisha,haiwezekani umemkamata mwenzio anacheat na akaadmit amecheat ni vigumu ukizingatia ulikuwa mwaminifu kwake it pains,and you dont know 4 how long he has been cheating you,at least umkamate anaattempt to sheat you can stop him/her but otherwise ni vigumu kurudiana halafu kwa mazingira ya sasa mapenzi ya kweli ni nadra sana zaidi watu wanataka sehemu ya kupumzikia tu kimaisha........ Nawasilishaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuna msemo fulani kuwa wakati mwingine 'huwezi kuuona umuhimu wa mtu ukiwa nae mpaka akiondoka ndo unaanza kuuona umuhimu wake! Wanaondoka baadae wanaligundua hili pengine labda kwa makosa yao, then wanaamua kurudi.
     
  15. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wa kwangu nilimkamata ana cheat nikamsamehe lakini dharau iliyofuatia baada ya hapo ilibidi nijivue gamba jumla!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,121
    Likes Received: 9,825
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida sana hiyo hakuna cha kushangaza hapo Mkuu.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    **** quote ya wazungu inakwenda kama hivi ''Never go back to an old love; it's like reading the same book over and over again when you know how the story ends..''' akili mkichwa
     
  18. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kamwe usicheze mchezo huo wa kuachana na kurudiana. Mimi yamewahi kunitokea mambo mabaya sana, yule binti alifika wakati ananitisha kuniangamiza kama sitamrudia.
    Wakati huo yeye ndo alikuwa wakwanza kuniacha tena kwa kashfa nzito.
     
Loading...