Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura yapigwa na mwanafamilia mmoja - Lindi, mwakilishi EU

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ilulu, Oct 31, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni hivi punde tu Mwakilishi wa EU akiwa antoa tathmini yake ya awali emesema uko Lindi kuna irregularities kiasi eti mmoja wa wanafamilia anawapigia wengine katika familia yake.

    Unless sikumwelewa vizuri (lugha).. Hii haiko njema na sielewi imewezekana vipi NEC au wasimamizi WAKAIRUHUSU.
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa wa sisiem huyo. Lishughulikiwe hili
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Imekaaje hii!
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Haya sasa halafu hawa wasimamizi wakaseme uchaguzi ulikuwa huru na haki D$$%#n
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,661
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo baba akitaka cuf/chadema/sisiemu basi ukoo mzima ni huko, na msimamizi wa kitua hicho anasemaje? ana ruhusu hayo? naomba sirikali iliyopo madarakani itueleze kuhusu hilo suala au ndio kampeni zao.
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Watasema haukuwa huru na haki! Wanaogopa yasitokee ya Ethiopia mwaka 2005 pale waliposema uchaguzi haukuwa huru na haki halafu wapinzani wakamiminika mitaaani kuandamana na polisi wa serikali ya Zenawi wakawafyatulia risasi na kuuwa watu 190!

    Wanaogopa hilo kutokea!!! These f***** African countries!!!
     
  7. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii kali. Wakati hivi ,majuzi tu amekamatwa mtu aliyekuwa amekusanya vitambulisho vya watu watatu. Nadhani hapo lugha haikueleweka.
     
Loading...