Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupta kazi shida;kupata likizo uhonge jamani??mabosi wanavuna sana kipindi hiki

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pdidy, Mar 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wakati watu mbalimbali nikiwemo mimi wakiomba kupata likizo ili kwenda kupata maji ya loliondo mabosi wa maofisini wamefanya kama dili na sasa unaombwa penzi kama ulivyoogawa wakati ukipata kazi
    madada kibao mjiniw wameanza kulalamikia jinsi wanavyoteseka wakiomba likizo na sasa wameona watoe tu ili mradi wakirudi wanakuwa wamepata uponyaji..kwa kweli haya maradhi yatatuua jamani hawa watu sijui ...na nyie wake zetu ma secretary embu muwe makini jamani vile vi tweins tutavitunzaje kama babu wa loliondo anataka kuondoka na nyie..hakika naomba hili mabosi wote mliopewa ama na MUNGU ama aKwa uchawi hivyo vyeo jamani msiwamege tena ma dadazetu/wake zatu..inatosha wapeni nafasi wakaombe uhai tena kama mliwachafua mwanzoni

    EMBU MWOGOPEN HATA MOLA JAMANI..WAPENI WATU LIKIZO ZAO KAMA WANASTAHILI
     
  2. a

    african2010 Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mke mwema anapatikana kwa BWANA.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Duh hili nalo neno.
     
Loading...