Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kupata mkopo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by FTDM, Jun 17, 2012.

  1. F

    FTDM Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nahitaji mkopo wa kukarabati nyumba ya kupangisha, benki hawatambui hii biashara jamani..
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkopo wa sh. ngapi mkuu? Mbona unajieleza nusu nusu na wakati una shida?
     
  3. B

    BARRY JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sh ngapi?
     
  4. F

    FTDM Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    milioni 2 tu mkuu
     
  5. B

    BARRY JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Utatoa riba asilimia ngapi na kwa muda gani?
     
  6. F

    FTDM Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nitatoa 20% riba per yr kwa hiyo nitarudisha 2400000/= ndani ya miezi mitano
     
  7. chash

    chash JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata hivyo mkuu kuna benki zinazo tambua hiyo biashara kama vile Akiba commercial Bank. Benki zote zinazo kopesha kununua au kujenga nyumba zitatoa mkopo wa ukarabati pia. Ikishindikana benki basi ndio ujaribu watu binafsi na uwe tayari kutoa riba zaidi.
     
Loading...