Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuongelea ulivyongonoka na marafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Aug 25, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wakati wa ujana kabla ya ndoa vijana (naongelea wa kiume) mara nyingi uwa na tabia ya kuongelea jinsi walivyongonoka na demu na style alizotumia kuanzia alivyomtongoza mpaka jinsi walivyochinja kobe na tulikuwa tukielezana kila kitu na jinsi style fulani inavyotumika na reaction ya demu jinsi ilivyomkuna

    Swali langu Je mademu nao walikuwa wanasimuliana kama wanaume?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata wanawake huwa wanasimuliana ila sio kwa kiwango kama cha wanaume
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Natumai hapa wanawake watatusaidia zaidi katika hili
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Baada ya kujua kama wanawake na wanaume wanaongela ndio ili iweje???
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwani wewe umechangia hapa ili iweje?
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mhhh sie shule tulikua tunahadithiana mwisho wa siku unakuta watu wanahamasika kuutokea mzigo wako kutokana na hamasa uliyowapa
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio kila sehemu utasema, maana kuna mademu wengine umekutana nao lakini hadi sasa hutaki hata kukumbuka kuwa ulipita pale kulingana na matarajio yako na uliyoyakuta...! Lakini ukweli ni kwamba, mara nyingi sisi wanaume tunajivunia kuhesabu namba za wanawake uliowapitia na jinsi tunavyowafahamu...! Japo hii akili huja hadi kufikia hatua ambayo utaanza kuona cha kawaida. Hata hivyo naamini (sina uhakika) kuwa hata wanawake huadithiana haya kulingana na jinsi anavyokuvalue wewe mwanaume, na hii itakuwa ni wakati tu akiwa na yule mwanaume, lakini wakiachana hisia hubadilika...! Pia hujulikana kuwa wanawake huwa wanaumia sana kila anapokutana na mwanaume, then wanaachana, lakini hufika kipindi ataona ndivyo maisha yalivyo, na ataanza naye kuona kitu cha kawaida kabisa kuachika; (hapa hata ule umakini wake kwa wanaume unpungua sana), na wengine huamua kuwa wakali na kuwachukia wanaume wote kwa kuwaona kama wako sawa...! Aidha, wanawake wanaweza kutusaidia zaidi.....
     
  8. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    FL1, WOS, sugar wa ukweli.....& so may more fafanueni basi haka kahoja vidume nao watambue.!
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sijui wako wapi leo?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Enzi za sekondari nikiwa kidato cha pili kuna dada mmoja ambae alikuwa anatuzidi umri darasa nzima i.e wavulana karibia wote darasani tulikuwa wadogo kwake alikuwa na tabia ya kutukusanya wavulana tu na kutusimulia namna alivyokuwa anashughulikiwa na boifrendi wake ambae alikuwa ni mfanyabiashara mmoja wa kiarabu.
    It was very interesing!
     
  11. D

    Dick JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanaongelea masuala hayo zaidi ya wanaume
     
  12. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa nini alikuwa anafanya hivyo? Unadhani ukionana naye leo hii, na tuseme pengine alishaolewa ni mke wa mtu, ataweza kukutazma usoni kweli? Huyu dada yako alikuwa mjinga sana!
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mambo ya foolish age hayo utakuta hapo watoto mnasimamisha vikojoleo mpk vinauma, mie nakumbuka kuna dada mmoja tulikuwa darasa la sita nilikuwa naongea nae free kuhusu mambo ya ngono (tulikuwa tunayaona kwenye movie za X) akawa anapenda sana hizo story ila yeye alikuwa hajawahi kuona kuna siku akaniambia anataka kuona kojoleo langu ili ajue ikoje na mie nilivyokuwa mjinga nikamuonesha yule dada alitoka mbio akaenda kusimulia mademu wa darasa zima kuwa kaona dudu yangua unaambiwa nilitega shule siku 3 kwa aibu
     
  14. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hahahahahahaaaa, ama kweli dunia ina mambo. Kumbe nchi hii wagonjwa ni wengi ila uzuri ni kuwa wengine ugonjwa wao sio wa kuanguka jukwaani. Umenichekesha sanaaaaaa
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    we acha tu haya mambo si mchezo
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Habadiliki mpaka sasa mambo yake ni kama enzi za foolish age.......hajaolewa!!!!!
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Silence means na wao huwa wanasimuliana.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Indeed very intresting natamani siku ukutane na huyo dada ujaribu kumkubushia alivyokuwa anawahadithia atajisikia aibu sana
     
  19. msikonge

    msikonge Senior Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont you thing you are over reacting?
    By the way we ni Ukoo wa Makanyaga wa Ntalikwa!
     
Loading...