Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuolewa na kuachwa kwa wazazi wako hiyo nayo ni ndoa ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jompyain, Feb 21, 2012.

  1. jompyain

    jompyain Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kufahamishwa, kuwaninii ?waume wengine
    waoapo wake wanawaacha kwa wakwe au kwa wazazi wake mke?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    iyo itakuwa ni aina mpya ya ndoa
     
  3. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makubwa hivi hiyo bado ipo. may be kwa wale wa kuleeeee kanda ya kaskazini!
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mambo ya kizamani hayo! enzi zile hata baba na mama walikuwa hawalali chumba kimoja.
     
  5. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kwa leo sizan kama yupo wa hivo. Labda kama ndoa ina matatizo wametengana kwa muda.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hao wa aina hiyo nafikiri hawajadhamiria kuwa na mke aisee au laa walilazimishwa, mi nikioa nakubeba saa hiyo hiyo!!!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh sidanganyiki na ndoa hii lazima tu tuondoke pamoja baada ya ndoa.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hv kwanini walikuwa hawalali pamoja? malovee walikuwa wanafanya mida gani?
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wakitaka kutafuta mtoto. Nyie wa siku hizi ndo mnalikosea heshima tendo la ndoa...
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    so kwa mwaka mara moja au?
     
  11. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0


    Kutojiandaa ipasavyo huchangia jambo hili. Kabla ya ndoa, ni vizuri mambo yote yakawa wazi/tayari, ujue mtaishi vipi, wapi, mna nini, nini kifanyike n.k. Wasichana wanapaswa kuhoji na sio kukimbilia ndoa.
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Msimu wa mavuno, kazi za shamba zikipungua...
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Zaidi ya 50% ya ndoa zinahamasishwa na mimba zisizopangwa...
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hii inatokea pale umekaa na mtu zaidi ya miaka miwili na haonyeshi malengo yeyote.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka wafanye kila siku, imekuwa ugali hiyo? Ndo maana nyumba ndogo zimezidi shauri ya uroho!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    la sio ndoa hiyo..... usikubali
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    khaa! hii kali sasa
     
Loading...