Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunyimana siku ya mwanzo kuna faida katika uhusiano.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by De Javu, Dec 31, 2010.

  1. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Walio du siku ya kwanza (kabla ya baba paroko) na walio du baada ya baba paroko, hakuna utofauti Kwa elimu mtaani niliyo nayo! mkuu
     
  3. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tofauti ipo kwani wewe ulifanyaje....... baada au uli wait till baba paroko.........
    kwa jinsi nilivyo muelewa mi mtoa mada ni kuwa at the early stages i mean kukubali ombi leo na ku do next week,.......
    ambayo ni kiashirio kuwa ni tamaaa ya ku s.e.x inakuwa kubwa na si upendo,
    ndio maana wapenzi walioanzia kwenye urafiki huw ni wazuri sana kuliko wale wa kwenye ngono direct
     
Loading...