Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kununua/ ku Invest au kununua share Jamii Forums

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Mar 27, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    wakuu
    naona ni muda muafaka wa jamii forums kujitanua kibiashara zaidi baada ya kuwa na members zaidi ya 50,000
    sasa nilikuwa nawaza kama wamiliki wakiamua kuuza share zao au kutafuta investors au kuiuza kwa makampuni makubwa kwa ajili ya kuboresha utendaji kama
    makampuni mengine ya nje yalivyofanya hapa naongelea makampuni kama
    youtube
    skype
    myspace

    n.k
    mimi najitolea kuwa mmoja kati ya watu ambao aidha watainunua, au wata invest kwa kiwango kikubwa au nitanunua shares kwa kiwang kikubwa na
    nahshauri wanununuzi watoke humu humu ili tuwe na mtandao wetu wenyewe na hii itasaidia members wa jf kuwa wamiliki wa jf

    nawasilisha
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    unataka kununua share nyingi ili uwe moderator .... ha haa haaa
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    hapana mkuu mimi ni mtu wa kuwaza profit mbele nitawaweka same moderator ila nitakuja na ideas ambazo zitafanya kampuni ku gain profit kwa kiwango kikubwa
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    WAZO ZURI SASAO WAKUU WA JF WAJE HAPA WATUPE MPANGO KAZI WAO LABDA WANA IDEA ZINGINE AU KAMA HIZI LETS WAIT

    heshima mbele GT
     
  5. T

    TORABORA Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sahau hiyo kitu. Kwanza usidanganyike, JF members hawafiki hata elfu kumi. Kwa hesabu za haraka tu kila member ana ID zaidi ya tano na kuendelea. Tafakari fanya utafiti.
     
  6. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Mi nina ID moja tu, tano zote za nini ili ubishane mwenyewe au za nini hebu niambie mkuu ili na mimi niongeze tatu.
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu torabora wewe unazo id ngapi?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Nimeangalia profile yako wewe C.T.U unaonekana ni mnafiki,kwanza wewe hauna nia njema na JF kama ulivyoeleza hapa wewe hata sh 10 ujachangia JF ndio maana sio Premium member,pili hilo wazo lako unataka JF iingie mikononi mwa mafisadi hili ife,wazo lako ni mgando kama unataka kuipaisha JF changia bwana hatutaki porojo! HPP
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wazo lako lingeheshimika sana kama ungekuwa JF Premium Member, kama sasa huchangii hata kumi...nini kitakusukuma kununua hisa?
     
  10. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    C.T.U,

    JF inachangamoto ya kuweza kujibadili na kujiendesha kibiashara bila ku compromise thana nzima ya "Where we dare to talk openly". Sasa tukiingiza elemet ya biashara ya kuuza shares, watu watakimbia hapa.
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Kwani kutokuwa premium member ndio unafiki?
    Kwani hao mafisaDi wakitaka kuinunua jf Ni lazima wapitie kwa kwangu
    Mbona watanzania hatupendani kwa kila jambo ambalo linaonyesha mwenzako atafaidika haya basi wewe ndio utakuwa na hisa nyingi haya umefurahi??
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu ni kuwa yale yale yaliyoanzishwa na moderators yataendelezwa ila kutakuwa na ideas tu ambazo zitalenga kwa ajili ya kuingiza profit zaidi
     
  13. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Tofautisha kati ya kuchangia na kununua
     
  14. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndio tuanze sasa kuongelea hizo ideas gani za kuingiza profit.
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu Mike tuliomba kuwa na subjukwaa la ujasiliamali siku nyingi sana pasipo na mafanikio baadhi ya madai tulijadili kwenye link hapo chini (naomba uyasome) naamini kwako hakuna linaloshindikana.

    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/233530-zifanyeni-kuwa-sticky.html

    http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/234508-maombi-ya-kuwa-na-sub-jukwaa-la-ujasiliamali-ndani-ya-business-and-economic-forum.html

    Turudi kwenye mada jinsi ya kuingiza profit JF: Mkuu Mike JF itaingiza faida kubwa kwa kuongeza hadhi ya forum yenyewe i.e taarifa muhimu zitakazopatikana humu mfano taaarifa za jinsi ya kujiajiri, kilimo, mifugo, unanzashaji wa biashara etc taarifa za namna hii zitawavuta watu wengi na sponsors... ambao wengi wao huwa hawataki kujihusisha na mambo ya siasa.
    Wale watakaotaka JF ifungwe kutokana na uchochezi, majukwaa haya yenye kuisaidia jamii yatatumika kuilinda JF.

    Tafadhari pitia hizo links utusaidie kupata kajukwaa ka ujasiliamali maana kuna nondo zimewatajirisha watu kupitia JF business forum
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu Mike mimi natoa ahadi ya kuwa balozi wa JF, nitatumia uwezo wangu kuwashawishi sponsors waje hapa JF kutangaza biashara zao
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mi nafikiri wangehitaji investors mngejulishwa.
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Na haya ndio tunaotaka kutoka kwa great thinkers
    Safi sana mkuu tuendelee na katika chakato huu kuliko sisi tuanzishe website nyingine badala ya jamii forums ni vyema tukawekeza humu humu
     
  19. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mkuu hakuna biashara isiyohitaji investors
    Katika ulimwengu huu
     
  20. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Narubongo,

    Hili tumelifanyia kazi.

    Tunashukuru sana kusikia hivo. Na pia tuanze kujenga kwa pamoja jukwaa letu ya Ujasiriamali

    C.T.U

    Huu ndio wakati wa kuongelea hizo ideas mpya za kutuletea profit. Tuanze kuzijadili hapa alafu tunaangalia way forward.
     
Loading...