Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunani Wizara ya AFYA??

Discussion in 'JF Doctor' started by Msanii, Jun 4, 2008.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimesoma ktk Mwananchi la leo kuwa wale wahanga wa kifo cha mama mjamzito na kichanga pale Mwananyamala Hosipitali wamelazimishwa kuhongwa dizel lita 120 za kusafirisha maiti, pia walitishwa kwamba wakikataa kufuta ile taarifa yao ktk vyombo vya habari watazuiwa kuchukua marehemu mpaka afanyiwe uchunguzi.... Pia walilazimishwa kumtaja aliyepeleka taarifa kwa umma kuhusu hiyo default. Behind all this yupo Mkurugenzi wa Manispaa ya Kinondoni Mh. Noel Mahyenga. Hii ni aibu kwa serikali na ni KASHFA kwa Wizara ya Afya na Wizara ya Mambo ya Ndani pamoja na ile ya Wanawake na Watoto....

    nimejitahidi kutafuta source yake online nimeikosa, kama kuna mtu anaweza kuscan ule ukurasa wa kwanza na wapili aweke hapa wanabodi wauone as source.....

    Ninafuatilia sana hizi takataka za wanaafya kwani kwa uzembe wao nimepoteza Binti yangu na marafiki zangu wengi wamkumbana na mikasa hii. Je wewe hili tatizo halijawahi kukutokea au hata kwa mtu unayemfahamu??? Tuchangie uzoefu hapa ili tulenge suluhisho.

    Naomba kuwasilisha
     
    Last edited: Jun 4, 2008
  2. k

    kalld Member

    #2
    Jun 4, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. k

    kalld Member

    #3
    Jun 4, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sehemu ya maoni/uchambuzi! samahanini wakuu si habari mchanganyiko!
     
Loading...