Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna watu..........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Barraza, Nov 15, 2011.

  1. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 430
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    .......
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Huu ujumbe utume moja kwa moja kwa huyo mlengwa. Itakuwa bora zaidi.

    Binadamu tuna mapungufu yetu. Wengine tunafanya makosa bila ya kujijua, ila tukijenga tabia ya kuambiana ktk mapungufu yetu, itawezesha kuwa na jamii iliyostaaribika.

    Pengine huyo rafiki yako hajijui kuwa anakukosea. Jaribu kumueleza kuwa tabia yake sio. Kama kweli urafiki wenu unaupenda.

    Binadamu tuna tamani kuwa sawa, ila kwakuwa tuna mitizamo tofauti. Kwame hatuwezi kuwa sawa.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii thread ungeiunganisha na ile ya jana inayoelezea mambo yanayoweza kukupunguzia umaridadi.
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ..na viatu
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni vema kama ukimweleza muhusika mwenyewe live,maana yaweza kukaa kwako kimya kukamfanya yy kuamini yuko sahihi!!
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni wazi kua mtu huyo anakutumia. tena vibaya.
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    pole kwa kukwazwa ndg
     
  8. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2013
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 430
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    asante
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2013
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    That's is a world! Pakikosekana watu wa hivyo , haikamiliki kuitwa dunia Ulimwengu.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2013
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Thread ya 2011 mkuu umekuja kuiibua leo.....looks like jamaa yako kakukwaza tena na una vent anger hapa,pole sana msamehe bure
     
  11. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi huwa siwasaidiii, maneno matamu af sifanyi, anapigia mctari mwenyewe
     
  12. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Tena makanyagio
     
Loading...