Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli kuwa wasiokunywa pombe wana ulevi wao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Apr 13, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanywaji(sipendi kuwaita walevi) pombe wengi mara nyingi husema kuwa watu wasiokunywa pombe, si bure ni lazima wana ulevi wao.Wengine husema asiekunywa pombe atakuwa malaya au mpenda muziki sigara au...............,je kuna ukweli wowote?
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    it is not true. it is just superstition. tunawaona walevi wengi umalaya uko nyuma yao. wengi hawanywi kwa sababu mbalimbali si kwamba ni inborn so hakuna relation kabisa na kuwa na ulevi usio wa pombe.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hao walevi wanajiliwaza tu, yote hiyo ni kujiondolea msongo wa moyo kuwa si wao peke yao wenye matatizo kuna wasio kunywa nao wana matatizo au ulevi wa aina yao.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    15 REASONS WHY ALCOHOL SHOULD BE SERVED AT WORK...

    1. It's an incentive to show up.
    2. It leads to more honest communications.
    3. It reduces complaints about low pay.
    4. Employees tell management what they think, not what they
    want to hear.
    5. It encourages car pooling.
    6. Increase job satisfaction because if you have a bad job, you don't care.
    7. It eliminates vacations because people would rather come to work..
    8. It makes fellow employees look better.
    9. It makes the cafeteria food taste better.
    10. Bosses are more likely to hand out raises when they are drunk.
    11. Salary negotiations are a lot more profitable.
    12. Employees work later since there's no longer a need to relax at the bar.
    13. It makes everyone more open with their ideas.
    14. Eliminates the need for employees to get drunk on their lunch break.
    15. Employees no longer need coffee to sober up.
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @ Masanilo hapo hamna kitu kabisa lol!!
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    namba 4 inaniacha hoi,hadi wafanyakazi walewe ndio watoe maoni?
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,166
    Trophy Points: 280
    .
    Asante Remmy, nilikuwa sinywi pombe, nikalaumiwa kwa kuwa mlevi wa mambo mengine, sasa ninakunywa pombe, nikilewa hayo mengine ndio kabisaa!.

    Ulevi wowote is just an atitude, ukizidisha unageuka addiction, hivyo ulevi wa kitu fulani its just a trend. Nimesoma Tambaza, watu wanatafuna jani mbaya kule Summit na form IV wamepiga one safi za kuanzia 7-10. Sisi tulioogopa jani tukaishia kwenye II. Form five na six na mimi nikaona nijaribu jani, linatituma vingine, wenzangu na jani wametoka na one za point 3 mimi kujikuta kule kule II, hivyo ulevi fulani hauna formular yoyote.

    Kwenye wadada zetu wapiga viwanja, wako wapiga viwanja kwa ajili ya shida ili kutafuta pesa, na wako wapiga viwanja, toka familia bora, just for fun, huo nao ni ulevi pia. hakuna formular.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa..............
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si kweli, ni tabia ya mtu..
     
  10. m

    masho Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni njia yao ya kujisafisha tuu, akuna lolote
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmh.
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mi si mnywaji wala mlevi, na ulevi wangu si kama unavyotaka tuamini kwa jinsi ulivyoleta hii mada jukwaa hili. Mi ulevi wangu ni mchezo wa pool
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mi nina jirani yangu hanywi pombe!!.........lakini anawanawake kama kumi, na wote wanajuana.
    na anakuwa na maingizo mapya mara kibao tu!!
    yeye utamkuta kwenye gari yake ananukia pafyumu nzuri, yupo sober muda wote, LAKINI WEEEE!!!!!

    Tuseme kweli bana!!!
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    vipi afya yake?
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kama anamiliki wanawake zaidi ya 10, na maingizo mapya unafikiri afya yake ikoje??
    kwa maana ya mwonekano..........yupo fit ile mbaya.......ndani sijui kama ameoza. lakini namfahamu long tym....yupo hivyo hivyo

    kuna jamaa mwingine tena, yupo tayari kuwanunulia machizi bia kadhaa, ili wawe around..yy akadumishe mila, ili arudi awakute, then apige simu kwa wifey kumwambia nipo na washkaji hapa.....ongea na nanihii!!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa sijui ni kweli?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hebu jibu hilo swali lako mwenyewe!
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hehehehehehe, umempatia kwelikweli, anauliza swali juu ya swali?
     
  19. Jerome

    Jerome Senior Member

    #19
    Apr 14, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani anabisha? ni ukweli kabisa tena ulevi wao ni afadhali wanaokunywa pombe wanaishia kujilalia tu na pengine kutoa nafuu nyumbani.hawa wasiokunywa pombe nakwambia hawalali mpaka wapate kilevi chao,nadhani hapa ushuhuda mzuri tutaupata kwa wamama.Nakumbuka miaka ile tulikuwa tunafanya sana field work ktk kampuni yetu tukifika site huko bush wanywaji wakipata ulanzi na komoni kidogo ni mbonji kwa saana,lakini wale wenzetu walikuwa wanatusumbua kweli kwenda kuwaamulia magonvi na kidogo wauawe
     
  20. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
     
Loading...