Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli juu ya hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kitukizuri, May 30, 2011.

  1. Kitukizuri

    Kitukizuri Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani ni kweli kuwa watu warefu maumbile yao ya ndani ni madogo na watu wafupi kadhalika maumbile yao ya ndani ni makubwa?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Njoo nikuchungulie alafu ntakupa jibu!!!
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,955
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Inawezekana ikawa tofauti pia, fanya uchunguzi zaidi utajua ukweli
     
  4. njiro

    njiro Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Sio kweli
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mrefu au mfupi?
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jikague halafu utapata jibu!
     
  7. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na je wale ambao sio wafupi au warefu? Jikague mwenyewe utapata jibu.
     
  8. m

    menny terry Senior Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    siyo kweli watu warefu kudadeki kama mimi tuna mitarimbo mikubwa na watu wafupi wengi kama sio wote wana vibamia.Vilevile wanawake wafupi wengi wana vishimo vidogo jaribu pita hospitali alafu angalia wengi wanapo jifungua hujifungua kwa opereshen hii ni kwasababu wana vishimo vidogo but wanawake warefu wengi wao huwa wana mahandaki ya kufa mtu wengi wao wakijifungua huwa kama wanaokoto watoto fasta katoto kamesha toka.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani hawezi ndo maana kauliza....
     
  10. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,850
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    We vp? Hujui kipimo cha bakora yako? Ngoja nikusaidie, chukua kamba pima pua yako toka usawa wa kope ya chini,shuka mpaka mwisho wa pua. Kunja kanja kamba mara moja,kunjua kamba ndo urefu wa bakora yako. Ukitaka unene pima mwamba wa pua kwa kulaza,kunja kamba mara moja kunjua ndo unene wa bakora yako...upo!
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hmm! Hivi kumbe humu jf kuna under 18?
     
  12. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hakuna ukweli urefu wa nanihii unategemeana na urefu wa kidole chako cha katikati. mwingine anaweza kuwa mfupi lakini kidole chake kirefu basi mtambo wake lazima uwe mrefu
     
  13. m

    menny terry Senior Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ngomo acha kupinga ukweli kwa hoja dhaifu mimi ning practical evidence juu ya hilo.Na sijasema wote ila 90% of short men wana vibamia na 90% ya wanawake wafupi wana vishimo vidogo.
     
  14. F

    Fay2011 Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I don't think so, labda ufanye ka-research kadogo.
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi niko hapa hapa
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika na hilo. Kwani mtalimbo mkubwa unatakiwa uwe na urefu gani na unene wa vipi?
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    simple kwesheni, wewe experience yako inakuambiaje?
     
  18. S

    Stella Elisha New Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For mi hili lina UKWE EENH 100% Frankly speaking , I slept 4 times with a man mfupi zaidi yangu , he can be 5 or less feet na mwembamba sana ILA HE RUIN MA LIFE ! NI MIAKA MITANO SASA SITAKI HATA JARIBU WALA KUOLEWA ! MAANA LO ,WIKI NZIMA NI KITANDANI,TOMBO LILIUMA,NILITAPIKA HUKO CHINI NDO USISEME KAMA NIKO PERIOD !
     
Loading...