Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano gani kati ya gazeti la Rai/Mtanzania na CJJ ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbunge, Feb 8, 2010.

  1. M

    Mbunge Senior Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninavyoelewa mimi ni kwamba Rai/Mtanzania ni gazeti la mafisadi ambao wanataka kuhalalisha kuwa kwao na MALI nyingi kwa kushika nyadhifa za juu pia za kisiasa nchini.
    Wakati CJJ nimeambiwa ni chama cha watu safi wanaotaka kujitoa CCM kwa sababu wanaamini wanaweza kuijenga Tanzania kiuchumi na kijamii bila kutegemea sana misaada toka nchi na pia kutenga siasa na uchumi!
    Hebu tuelimisheni!!!
     
  2. p

    pombe Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magazeti haya yanajaribu kutumia propaganda kuonyesha kwamba kuna watu ni wahalifu au wanakiasi chama ili wafukuzwe. Ni mbinu iliyoshindikana sababu welengwa wameshtukia dili
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bongo politics....kaziiii kweli kweli!
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    unaweza kunielewesha/kunihabarisha mimi nisiyejua hilo, kuwa haya magazeti ni ya kifisadi, weka wazi mkuu,JF hii, uwanja wako
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ukiangalia namna haya mambo yanavyoripotiwakuna jambo moja dhahiri unan'gamua, siasa za visasi, siasa za wogo na aina nyingine ya ujinga na ushenzi.
    kina RA WANAWAOOPA WANASIASA WA KARIBA YA KINA MWAKYEMBE, SITTA, MPENDAZOE na wengine, wanatumia mbinu chafu na kali kuwarubuni wanaCCM wenzao kuwa hawa kina Mwakyembe ni adui wa chama chao.
    mikwaruzabo tunayoiona ni vita inauoendelea ya kundi la mafisadi sugu wakiongozwa na RA na kwanyuma yupo manji kwenye kivuli na kulia Lowassa na Katibu mkuu wao Manji.
    watawadanganya wee, mwishoe watang'amuliwa.
     
Loading...