Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Tofauti Gani Kati ya CCM na Cash Money Record?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Jan 28, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM inaongozwa kama genge la wahuni na lengo lao kubwa ni deals za kuiba na kujinufaisha wao wenyewe na familia zao. Historia ya CCM inatuonyesha matukio makubwa kama Dowans, Richmond, wizi, Mikataba fake ya migodi na makampuni ya Watanzania. Sasa kuna tofauti gani kati ya CCM na makampuni ya entertainments kama Cashmoney? Aibu kubwa kwa uongozi wa nchi kufananishwa na vikosi vya wahuni...at least Cashmoney wanatengeneza pesa yao kwa Rap inayo haribu vijana duniani.

    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...