Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Raha zaidi ya hii???!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Dec 27, 2010.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za mikesha Bandugu zangu!!!

    I hope wote 2me enjoy Xmas, Mimi nilitengwa kidogo na nimpendaye siku hizi 2 then niliamua kutoka na kwenda sehemu 1 ya starehe!!

    Wakati nipo pale nikawa najiuliza,wanafurahia nini?? Birthday ya Emma, Pombe, Kwenda kupata tendo la ndoa au ni nini!!!

    Lakini mimi naona nili enjoy zaid coz baada ya kula sana nilienda TOILET!!! Duh raha niliyoipata huko nili enjoy sana, Naomba maoni yenu kuna raha zaidi ya hii??!!
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio muhimu kuandika kila kila kitu hapa, some things are just nonsense pls, sasa unataka upewe maoni gani seriously? raha yako wewe sio raha ya mwenzio u know.
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    stupid
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole i see kwa kuhalisha

    Luhalo sio starehe ni taabu tupu kupiga route za toilet
     
  5. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toa sasa raha yako wewe ni ipi mkuu!!
    Hayo ni maoni 2 kama imekuboa kausha!!!

     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huendi toilet shetan??!!

     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ... SHE TAA NIIII .....
    :flock:
     
  8. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utakuwa ulikuwa constipated before....:teeth::teeth::teeth:
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lol....mambo Pauline?
    nimeipenda avatar yako ghafla tu, sijui kwanini?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kuhalisha

    Kamwene Dr. mapema yawezeka kipindu pindu
     
  11. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAmani mi si nilishasema huyo si engneer ye akasema ni eng, sasa ba ngosha na wanawane kweli
    eng can write such stupid and nonsense........... like this ,
    tunaomba uombe msamaha ma GREATHINKER WOTE HAPA JAMVINI ,kwani umetukosea heshima mno wa kike na kiume
     
  12. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh!! Hiyo sio raha!!
    Raha niliyoipata nadhani unaijua coz kila m2 anaxp nayo!!!

     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hivyo kijana mbona mambo mabaya huwa mnayamwaga yote hadharani leo la kwenda toilet imekuwa issue??!!
    Acha hizo hilo ni jambo DOGO sana, kuhusu mambo ya TIGO hilo ni jema sana kwako???!!!

     
  14. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Problem mnapenda sana mambo ya kudu,lakini ukichange mada kama hizi kelele kibao!!!

     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu ndie malaria sugu au ? vere vere stupid
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha duh kumbe ulikuwa unatoa ile ngumu bora kama sink halikuziba
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanambia mie smasher????
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nishafahamu kwanini ulinijibu hivi huenda ikawa fikra zako zilikupelekea kwengine my dear ila hilo neno shetani sikukusudia kuwa wewe ulietuma thread ni shetani,,,, ila nilimjibu shetani one alivyokwambia wewe stupid,,,thats all kama nilikukera i'm sorry,,???
     
  19. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shetani Ibilisi!!

     
  20. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usihofu kama nimemjibu shetani kwa ku2mia quote yako!!
    Wala hujakosea dear ila nilikuwa nataka kumwelewesha shetani one!!

     
Loading...