Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini Tena Tandahimba?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Jul 29, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Habarini, nilikuwa busy na masomo lakini toka Juzi nimekuwa
    nikipokea sms kadhaa zikinipa taarifa juu ya mabomu yanayoendelea
    kulipuliwa Tandahimba tena safari hii inaonekana vurugu hizo zimehamia
    vijijini na si pale mjini. Nimepokea taarifa za vurugu ikiwa ni pamoja na
    jaribio lililofanyika kijijini Kilomba(Mtwara vijijini) la kuwafungia baadhi ya
    viongozi ofisini na kisha kuchoma moto ofisi hiyo hata hivyo viongozi hao
    waliokolewa na polisi.

    Waungwana taarifa hizi nazipata nusunusu tena kwa meseji za simu ya
    mkononi. Mwenye taarifa zaidi atujuze chanzo cha vurugu hizo ingawa taarifa
    zisizo rasmi zinasema wakulima wanalalamikia malipo kidogo ya awamu ya
    tatu ya zao la korosho.
     
Loading...