Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna aliyewahi kukutana na hii hali?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa D, May 20, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimewahi kuwa na wapenzi kwa nyakati tofauti katika nchi kadhaa za kiafrika na Ulaya. kuwa wazi zaidi ni kwamba wapenzi hao wanafikia wanane. watano Wazungu na watatu waafrika.
    Miongoni mwa hao sita [4whites and 2brown] wamewahi kunitolea expression moja ambayo hadi leo sielewi why and it was very natural!
    Wakti fulani [ once or twice] baada ya kufanya mapenzi walitokea kusema AHSANTE! nlipouliza kwanini anashukuru mara zote hawasemi!!
    1. Je, sababu ni nini?
    2. Je, wanakuwa wanashukuru kweli?
    3. Je, wanakuwa wameshukuru kutoka moyoni?
    4. Kwa nini aiwi wakti wote mnapomaliza?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Papa D acha kujifagilia bana....
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sasa kama hao hawajakupa sababu sisi tutatoa wapi? Afu mi naona majibu ya maswali yote unayo wewe mwenyewe.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Asha wewe?? Mwenzio asiseme km anaambiwaga aksante???..lol.
     
  5. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnh...asante,mbona neno linajieleza/linajitosheleza unataka ufafanuzi gani tena?....unataka tuwe wanajimu humu kama shehe yahya tukuambie kama zinatoka moyoni au la????:biggrin1:
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Siku zote mwanamke yeyote duniani hata angekuwa na roho mbaya kiasi gani ukimfikisha kileleni (ukimkojolesha) lazima aseme asante!! Tena anapolitoa neno hilo huwa mpole huku machozi yafuraha yakimlenga!

    Namshukuru mungu kazi hiyo yakumfikisha mwanamke naiweza!!!!
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
    ... Mwisho wa Thread.... ASANTE MAANA YAKE MTU KASHIBA KAKA...
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Sweetlady aseme basi direct sio kupindisha maneno... ni kweli kayapanga but ukisoma tu you know kua anauza....
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Asante....
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tehe, tehe, tehe!
    'NO COMENT'
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Si umeona boss wangu (si wa kwangu...lol) kasema moja kwa moja bila kupinda??? hivyo ndo inatakiwa...
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimeona mpendwa!..lol..
     
  14. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio kweli kwamba wnawake wote wanaosema asante ni kwamba wametoshelezwa. mara zote nilikuwa nasema asante kama ni njia moja tu ya kumpa hope na asijisikie vibaya lakini huku nikiwa bado mzitooooooooooooooo.
    anyway sijawahi kupata raha lakini nasema asante
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Papa D wewe ni single au married,sisi married ukiandaliwa chakula mezani ukala ukamaliza unasema asante na yule mkeo atasema asante kwa kuwa umekula chakula kitamu na ndio maana hukubakiza. Naamini kama utakula kidogo tu mkeo anaweza kukuuliza vipi chakula hukukipenda? Na kukusaidia "unamaliza chakula kwa sababu mbili,aidha ni kitamu na pia ulikuwa na njaa kwa vile hujala kwingine-nyumba ndogo - sharti aseme asante"
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    raha ujipe mwenyewe bana,
    ukisubiri kupewa, utangoja mpaka uchoke!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    lol.....lol.....lol.... No comment... Nisije haribu Bacha...
     
  18. m

    msnajo JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mbona umepotoka kupita maelezo ndg yangu? nani akupe majibu, cc tupo kwenye nafsi za hao wanawake wako! Acha umalaya
     
  19. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    napita tu, wala sirudi....
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Kidogo nipitilize ila wdwe umenivutia!!
     
Loading...