Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumpenda usiemjua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ballerina, Jun 30, 2011.

  1. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jukwaani naingia,mimi naja ulizia,
    Moyoni kaniingia,kijana nisomjua,
    Mara nyingi nawazia,mtimani kaingia,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?

    Si sauti wala sura,machoni sijamtia,
    Nimekuja kwa hadhira,msada kunipatia,
    Msidhani nadhurura,ovyo kujiokotea,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?

    Mtandaoni tulianzana,tena kwa kuliwazana,
    Tumaini kupeana,matatizoni kutoana,
    Kisha namba kapeana,meseji twatumiana,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?

    Sifichi nawaambia,moyo wangu umezama,
    Naogopa kumwambia,maadili natazama,
    Mwenzenu naugulia,mapenzini nimezama,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?

    Ni mitatu imepita,miaka nilosubiri,
    Alonitenda kapita,alonilisha shubiri,
    Nami sikupitapita,mwema nikimsubiri,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?

    Kwa sifa pia vigezo,katimia nawaambia,
    Msidhani ni mchezo,sitanii nakazia,
    Nataka yenu mawazo,nipate pa kuanzia,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?

    Hakutendwa siku nyingi,bado anaugulia,
    Yalomkuta si mengi,mpenziwe kachukuliwa,
    Alimfanyia mengi,kidhani mtarajiwa,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?

    Nitampenda alivyo,hisia zaniambia,
    Akiniona nilivyo,sijui tanikimbia?
    Wajua nini tatizo,kunipenda hajanitamkia!
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?


    Tamati naishilia,ukingoni nimefika,
    Mwenzenu navumilia,moyoni amenifika,
    Hawezi hata zania,hali hii mi kufika,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?



     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ballerina leo umefunguka mama? This is very good na hakuna furaha kama ya kuona mtu unayemuwish mema anakuwa na furaha.....I am happy for you mama lwa angalau kumove a step forward. Hali ya kutamani kupendwa/penda tena baada ya kuumizwa ni hatua kubwa ya kukujulisha kuwa umekomaa kimapenzi kwani maisha lazima yaendelee.

    BTW
    1. U Malenga mzuri sana, nimelipenda shairi lako
    2. Wahenga walitwambia Mwanzo wa kuni ni moja................hisia ulizozielezea hapa ni hisia njema za mapenzi but the fact kuwa humjui inakuweka kwenye kundi la kumtamani, unatamani kumjua zaidi ili uone kweli anapendeka? fungua moyo mpe nafasi ya kuwa karibu nawe kirafiki, mjue kwanza ...................kila la kheri Ballerina
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Why do not you take time to know him......... ?????
     
  4. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri ila kumbuka SIJAWAHI KUMUONA,kama nikutamani basi nimetamani sifa zake ambazo sijaziprove ie(kindhearted,openminded,mcheshi,straight forward,anayejiheshimu),tena tunashare alot of interests/hobbies.
    Nitajitahidi kupata nafasi ya kuhakikisha .
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nikutakie kila la kheri Ballerina girl
     
  6. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shairi zuri sana! One advice: Kama nnafikiria kwenda one step further, ni better umfahamu mtu huyo. Kuna impression ambayo utaipata pindi mtakapo onana kwa mara ya kwanza, ambayo ndiyo huamua kama kweli kuna mapenzi ya dhati kati yenu au wote mnapenda meseji ambazo mnatumiana. Kama kila mmoja wenu anapeda the way mnavyo wasiliana, nakushauri msifikirie kukutana kwa kuwa ikitokea kila mtu ameona phyisical appearance tofauti na namna alivyokuwa akifikiria, that will be the end of mawasiliano. Ingawa the reverse is true, mnaweza mkakutana na kila kitu kikaenda vizuri. That is the risk all of you have to take! GOOD LUCK!...!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best Ballerina
     
  8. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanx alot first lady1 kwa wishes zako.I am waiting to here more from othe.r members
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Mhhh hauko peke yako
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kila la kheri mpendwa.


    Fanya muonane uso kwa uso ili yatimie uyawazayo juu yake.
     
  11. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndotoni alinijia,rangiye nikaiona,
    Hakika linivutia,physiq nikaiona,
    Nasema sitajutia,ndoto zangu afanana,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?

    Simu nakaichukua,meseji nikaandika,
    Mimi wewe mekuona,rangi yako kadhalika,
    Kwa vipimo nimeona,mwili wako ni hakika,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?

    Akajibu ni hakika,afanana na ndotoni,
    Hata mwili kadhalika,akasema si ndotoni,
    Eti labda nina picha,nemeona kwa fulani,
    Jamani yawezekana,Kumpenda somjua?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na wewe umo?!Jivue gamba!!
     
  13. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli hilo limenigusaa but nimejifunza na makosa,, hauko peke yakooo,, tupo wengi,, but fimbo nilioipata mpka leo nina kidonda achiliambali kovu ,bado nina maumivu ,kua muangalifu mpenzi..
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Whaao!! ufanikiwe kumpata huyo wa moyoni Ballerina!

    btw, jina lako linanikumbusha sana wimbo huu (sorry kutoka nje ya mada ila nimeshindwa kujizuia)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Big up, usione soo!
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  17. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thankx so much BelindaJacob,the song is nice,it left me with a wide smile.Appreciated my dear!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Dada mbona umenigusa sana! Yani mimi binafsi namzimia Lizzy kuliko ile kawaida!! Kila nikitafakari nahisi namjua na kumfahamu,vilevile nahisi ni mtu anayeikuba nafsi yangu bila kikomo!! Dada Ballerina kwakweli kulingana na kazi yako nahisi ndoto ya kumpata Lizzy inatimia!!
    Nimekugoa thanks!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhh!!Yericko umeamua kumwaga radhi kabisa ?!
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Lizzy yote haya ni mahangaiko ya moyo! Lakini si unajua mtu akipenda huku akiongozwa na imani yake?
     
Loading...