Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumnbe jk ana uhusiano wa kidamu na wadosi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Dec 4, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    delete
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,170
    Trophy Points: 280
    watu bembeeea eehhh bembea mtotoooooo.
    labbda nae ni MTOTO bado
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani!
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huu ni upuuzi mtupu umekosa la kufanya ?
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nani sasa JK au G???
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Gerald HANDO wa Clouds leo asubuhi amefafanua kuwa lile si bembea.....ni chombo maalum cha utalii.... na kuwa JK alikuwa mapumzikoni kama alivyoshauriwa na madakatari....magazeti yametuambia eti ile ni ziara ya kikazi.....sijui tumwamini nani.
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ushauri wa bure kwa mtoa mada, kama unatumia pombe acha mara moja!
     
  8. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pia ajaribu kunywa maji yatamfaa zaidi
     
  9. nkawa

    nkawa Senior Member

    #9
    Dec 4, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si pombe tu hata Mihadarati.....
     
  10. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    aaaaaahhhh the home of great thinkers
     
  11. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    atumie klorokwini???????
     
  12. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #12
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile si bembea, period!
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    lo ya jk yamewauma kiasi hicho...............chukueni kamba au uzi wa buibui mjinyonge.................
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    atumie bembea la jamaica anaweza kupota..................mbona jk ametumia hajaanguka tena?
     
  15. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    kakakaka mwambie huyo niliem-bold afute kauli la sivyo atakua anamzalilisha daktari wa ikulu.

    tunajua huyu mkubwa mara nyingi hupata kizunguzungu sasa kwenye ile bembea (ambayo nyie mnaita chombo maalum) na kwenye ndege/gari ni wapi kuna kizunguzungu? na vile mama yetu alivyo kua amekaa pale na vazi lile hivi ingetokea emergence yeyote ingekuaje?

    wewe safari ni safari umenipata hapo?
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    bila kusahau juisi ya parachichi nayo inatibu ugonjwa wa kusahau.............................mwandishi amechanganya mambo au hakuona vizuri....rais hakuna anabembea alikuwa akibembea huku anatalii......msichanganye mambo........
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    anaonekana kukosa la kufanya kwa vile tu wewe ni mtu wa pwani..........si ajabu unatoka sehemu moja na mhashimiwa..............we ndo umekosa na kusema.....
     
  18. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alternatively kama hanywi aanze inaweza kumsaidia, sometimes pombe husaidia husaidia watu wenye stredss ikinywewa kwa kiasi cha mtumiaji.
     
  19. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    ya.....its true
     
  20. F

    Future-Tanzania JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Are you serious with this!!!!!
     
Loading...