Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumekucha na songas wakiingiza mitambo yao bongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by howard, Mar 3, 2011.

  1. howard

    howard Senior Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magari ya yakiwa yamebeba mitambo ya kufua Umeme ya Kampuni ya SonGas yakiwa yamepaki nje ya Kampuni hiyo tayari kwa kuingizwa ndani. Mitambo hiyo iliyobebwa na magari hayo inadaiwa ni moja ya jitiada za kampuni hiyo ya SonGas ya kuanza kuzalisha umeme baada ya mitambo ya DOWANS kuzimwa na kusababisha tatizo la umeme ambao bado ni tete hadi sasa kutokana na mgao unaoendelea usiojulikana mwisho wake. (credit: Muhidini Sufiani)
     
  2. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Njia kuu za uchumi zikimilikiwa na matapeli.
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hayo Maroli, yana Rangi kama Kasheshe wa JF.

    [​IMG]
     
Loading...