Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe wivu wa mapenzi unauma hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Mar 20, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Nipo mbali na mpenzi wangu kimetokea kitu kidogo ambacho kimenipelekea nijisikie ka wivu fulan ila nimejikaza sijakurupuka nipo nakitafari extent ya ukweli wake.
    Tuna miaka mingi(10yrs) na ka beb boy kamoja.
    Sijawahi kupata hofu na mpenzi wangu ya kiasi hiki.Cha ajabu hofu imenipelekea hadi kujiuliza source ya wivu nini kwenye mind ya binadamu? Nimejijibu majibu mengi ila conclusion niliyofikia ni kuwa wivu chanzo chake ni UCHOYO na ROHO MBAYA kwa kuwa nimegundua hatupendi kugawana vitu vizuri na wenzetu ikiwemo kale ka kipochi manyoya na asumani kichwa wazi.Kwa kweli baada ya kujijibu hivi kidogo nimerelax.JE MWENZANGU UNATAMBUAJE SOURCE YA WIVU KWENYE MIND YA MWANADAMU.
     
  2. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roho mbaya kisa tu hutaki kushea kizuri chako?

    Huo ni UBINAFSI, sio roho mbaya.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    kweli huo ni uchoyo, na hasa pale unapotaka kuwa mmiliki pekee wa kipochi manyoya...
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sikiliza Bwn Mdogo, hapa penye red pana tatizo kubwa. Kuna vitu vingi vya kushare lakini siyo mapenzi. Ukiona mtu hana wivu juu ya Mwenzi wake basi ujue kuna kasoro kubwa ya kimaumbile au laa ujue huyo mhusika hana hata tone moja la mapenzi dhidi ya mpenzi wake.

    Wivu ni kama chachu ya mapenzi ingawa nakubali kuwa ikizidi huwa ni tatizo kubwa. Hujakosea hata kidogo kumuonea wivu mkeo maana hii inaonyesha upendo pia (ingawa hatugurantee hilo) kwa kiasi fulani .

    Bado siamini kuwa kuna mapenzi bila degree fulani ya wivu ingawa nakiri wazi kuwa upo wivu wenye asili ya chuki ambao mtu huwa nao ili mwingine asifanikiwe kwenye mahusiano ya wawili.
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani mi nimeona hapo tu :peep:
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    after digesting the whole comment..
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ungemalizia kusoma mpaka mwisho ....
     
  8. huzayma

    huzayma Senior Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora umerelax, bila hivyo kuendekeza wivu unakuwa kama msukule.
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Hapo ndio umemaliza kila kitu........huko kwengine ni siasa tu.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wivu wa Mapenzi unauma asikuambie mtu... Speaking from experience....
    ni kitu ambacho kama inawezekana kugawa kwa mtu wampa na mahela mengi hata mamilioni unatoa tu!
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Acha mambo yako, hivi siasa ni nin hasa kwenye MMU?
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole kama nitakua nimekukwaza.......halikua lengo langu.

    Kwa kifupi, mimi ninaamini katika upendo wa bila kushare na mtu mwingine yeyote. Sipati picha kushare mpenzi wangu namtu na linapokuja suala la wivu kila mtu na mtizamo wake ndio maana nikaita siasa. Ninaposema siasa ni kwamba kila mtu anamtizamo wake na hakuna markig scheme kama ukisema hivi umepatia au umekosea..........majibu yote ni sawa. Mi sipendi siasa maana ni mchezo mchafu....(ninavyoamini), sipendi kuwa kinyonga......hasa linapokuja suala la mapenzi.
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Daa rafiki hii kitu inauma sana kuliko hata maelezo
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    AshaDii usicheze na hiyo kitu usiombe itokee kwa wenzi wa muda ambao hawakuwa na makwazo kwenye safari yao ya kimapenzi.Nimekula nusu chapati kisa wivu pumbafu who bring this?
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Nimejikuta nasema potelea mbali hata akimmega si na mimi ntakikuta provided that asimchukue jumla.
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inauma hata mfano wake kwaupande wangu sijaona ilobaki basi tuu.
     
  17. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahahhahahahhahahaaaaaaaaa! Heri nusu shari...........:peep:
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wivu ni kidonda ukishiriki utakonda
     
  19. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    naomba unifafanuliw hapo kwenye red maana yake ni nini? nimeachwa njia panda.
     
  20. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    We cheka tu ngoja yakuhusu siku ndo utaelewa kwa nini mimi nimeropoka hivyo.
     
Loading...