Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe walipewa ruhusa kutofuata sheria, deadline imeisha kabla ya kazi kukamilika.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BIN BOR, Oct 17, 2012.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    "kuanzia leo watu wote lazima wafuate sheria hukuakisisitiza kuhusu jambo hilo amesema 'mambo ya kutofuata sheria, mambo ya kudhani kuna wengine wako juu ya sheria yamepitwa na wakati kuanzia leo" Kova
     
  2. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tumeyasema hapa siku zote IKULU na Polisi ndio waliokuwa wanabariki yote hayao sasa nadhani aibu imewashika makanisa kumi nanne kuchomwa katika siku mbili imewasitua wanaogopa dunia itawasema lakini watawapa ruhusa kutenda wayapendayo
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ikulu inatajwa kuhusika back tangu enzi za Marehemu Dr Omar Ali Juma (aliyekuwa Makamu wa Rais enzi za utawala wa Mkapa), ikaja wakati wa Dr Sheni na sasa hata wakati Dr Bilali. Kuna kitu kinatajwa tajwa kuwa kuna vikundi fulani vya kiislamu vyenye misimamo mikali vinapata direct support from that office. lakini ikitumika pese ya walipa kodi wote. kutajwatajwa huku kunaanzia toka 2003. Kwa wenye kumbukumbu, mnakumbuka Mch Mtikia amewahi kulitamka mahala fulani?

    Polisi hawajitengi. Ndiyo wamekuwa walinzi wa mikutano ya mihadha inayofanywa na wakina Mazinge, Sule, Yahya na wenzao. Wamekuwa wakiwaacha kuendelea kutukana imani nyingine bila shida. Kuna wakati walifanya mkutano pale njia panda ya Kigogo kwa sponsorship ya yule mpemba anayekaa jirani na kale kauwanja pamoja na wenzake. Polisi walipokuja, Yahaya aliongeza kuporomosha maneno ya chuki na keheli dhidi ya wakristo na ukristo. Cha ajabu Polisi waliokuwa ndani ya Land Rover-Defender walikuwa wanacheka namwingine akawa anasema mwaga dozi kwa sauti ya kati akijua wote waliopo karibu na ile Defender ni waislamu.
    Polisi hao hao wamekuwa wanazuia ama kuivuruga mikutano ya wakristo ambayo inakuwa mahususi kwa ajili ya kufuta uchafu/sumu iliyomwgwa na mikutano ya waislamu. Vikundi vya Biblia ni Jibu ni vikundi vyenye rekodi ya juu kwa mikutani yao kuzuiliwa na Polisi ama kuvurugwa na Polisi. Muulize Mzee Simbaulanga, Mazagaza, L Kobelo ama D Mwankenja watakupa data kamilifu.
    Kuna mara kadhaa Mch Mtikila amekuwa akiwasaidia hivi vikundi vya kikristo katika masuala ya kisheria ili Polisi wasiwanyanyase.
     
  4. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna mhadhara mkubwa unarindima kila siku jioni pale mwenge stendi! sio mbali sana kuna kituo cha polisi na wanabariki ukristu kutukanwa......aibu imewashika!
     
  5. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi navocomment huo mhadhara uko unaendelea cha kushangaza wanahubiri uislamu kwa kutumia BIBLIA.
     
  6. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Acha kupotosha, ingekuwa ni kweli wasingeuliwa waislam mwembechai.
    Hauwezi kuthibitisha unachoongea, chuki zenu hazifui dafu.
     
  7. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya polisi na maintelejensia mpo humu Jf, nendeni na mabomu yenu. Si mmesema leo mwisho wa kwenda kinyume cha sheria? Wapo hapo Mwenge stendi. Waulizeni wana kibali cha nani na kwa nini kutukana ukristu kila ifikapo usiku?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    Wamedekezwa sana hawa ingekuwa mkristo kashika msahafu basi masaburi yangewabana hadi basi
     
  9. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wametumwa Jakaya Mrisho Kikwete pamoja na shehe ponda
     
  10. Spike Lee

    Spike Lee JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 623
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sijui waislam wamekokosea nini una chuki mbaya sana wewe ingekuwa amri yako ungewauwa waislam wote tanzania.
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si uonyeshe wapi niliposema uongo halafu wewe uandike ukweli. Mbona kunishambulia?

    Ikiwa unasema "ingekuwa kweli waislamu wasingeuliwa Mwembechai...mi nitakuuliza waliuliwa na nani na nini kilikuwa chanzo?
    Hivi pesa wanazopewa waislamu na kwenda hijja kutoka serikalini zinachomolewa fungu lipi na zinapitishiwa ofisi gani? (najua wako wanokwenda hijja kwa pesa zao, hao wengi je?)
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    SWALI NINALOJIULIZA; In moment before like this, where was and where is TISS?
     
  13. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unasema tiss! Tiss wako kwa ajili ya kudhibiti wanasiasa wa upinzani tu.
     
  14. f

    fokofu Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    na wewe hapo chini umetoka wapi watu tunaongelea mambo ya sasa wewe unaleta mambo ya mwembe chai ya mwaka arobaini na saba vp mzee umefufukia wap?
     
  15. f

    fokofu Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    achana nae huyo hajui alisemalo mwembechai tumeshasahau ye ndo analeta leo
     
  16. f

    fokofu Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ingia hata youtube video zao za Kukashfu ukristo zimejaa kibao..mi nashangaa sijui kwann?
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    pumbaf wewe na wajinga wenzio mnaopenda kukosoa na mkikosolewa mnakabwa na jazba. Ndo maana mnalilia muislamu mwingine aingie ikulu ili muendeleze ujinga aloufanya jk! Dini gani hii kiongozi mpaka awe na majini?
     
Loading...