Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Picha ya mwili wa Osama ni Fake!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtanzania haswa, May 5, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hizi picha zimeshapita hapa ...ziko kwenye thread fulani!! uchakachauji ulipatia jicho lakini si sura ..eh?
     
  3. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Obama bado haija-release picha zozote za Osama az yet!!
    Hizo zinazozagaa ni kazi za mikono za Watu wengine!!!
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu Tumaini;

    Naona wewe ni mdogo wangu..!! Baba yetu ni JIPYA!! Nimefurahi kukuona maeneo haya!!

    s
     
  5. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />



    Ha ha ha ha ha ha,Haya Brother Azimio,naona Baba alikuwa ametingwa na dunia kiasi kwamba amekosa hata muda wa kutuunganisha watoto wake!!
    Pamoja Saaaaaana!!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Adobe
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hizi picha zimekuwa mtandaoni zinazunguka mwaka wa tano hivi sasa. Washasema kuwa picha za mwili wake hazitatolewa hadharani!
     
  8. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Technolojia haina adabu hata chembe! 2tadanganywa sana ktk karne hizi!
     
Loading...