Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe OHIO bado inafanya kazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mickytop46, Jan 6, 2011.

  1. m

    mickytop46 Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    yani uwezi kuamin kandri siku zinavozidi kwenda wasichana wanaojiuza maeneo ya ohio inazidi kuongeka tena biashara inaanza mapema tu mida ya sa moja na nusu hivi ..chakushangaza unamkuta ameka alafu ameachia sehemu nyeti zake wazi kbs ili kila mteja haone kweli ukimwi utaisha kwa namna hii maana kama biashara ingekuwa haiyendi wasinge ongezeka wana JF mnalionaje hili...
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,978
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    mkuu ulifata nini huko usiku, kweli macho hayana pazia, mzee mzima ukachungulia mpaka nyeti?
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na wewe unatafuta nini huko kam si mteja....
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wengi waliopo hapa Ohio/Ghana streets ni wadada wa IFM & CBE, biashara hii mbona hata mchana ipo mitaa hii ila ni kwa STAHA.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umalaya ni Biashara Kongwe kabisa Duniani!
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hebu tujuze kwa hili kwa manufaa yetu.... nilidhani hii ishu ni kwa wauza ndizi wa kike tu tu...!!:A S 465:
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna hotel maarufu ya zamani ambayo bado kesi yao inunguruma iitwayo Embassy hotel, pale ndio center ya chap-chap na walinzi wa pale ndio wadau kwa dili hizo za fasta-fasta.
    Hotel hiyo ni kwa mchana mambo swaaafi, wadada wauza ndizi wao mara nyingi ni kwenye majengo marefu yanayojengwa mitaa ya kati ya jiji.
     
  8. m

    mickytop46 Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    ebwana wa kuu mi si mteja ila uwa napita hayo maeneo nikiwa natoka chuo...
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    biashara ya ukahaba ipo toka enzi za Nuhu na gharika la Safina pia toka enzi za Masiha ukisoma biblia utakuta wanaongelea makahaba
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mungu atuepushe na balaa hili
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wanunuzi wameongeka wauzaji haina budi kuongezeka
    the high the demand....the high..
    The high customers ..the viosk,masoko ,wauzaji kuongezeka.
    Nawasilisha.
     
  12. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukimwi hauenezwi na machngudoa unaenezwa na watu wenye tabia za uzinzi na uasherati.
    Wengi wamepata ukimwi na watapata ukimwi bila kwenda Mtaa wa OHIO.

    Mzinzi ni mtu mwenye ndoa kisha kwenda kutembea nje ya ndoa.

    kuonyesha paja ndo nini?

    Sisi waTanzania hatuna hata niaka 150 tangu tuanze kuvaa nguo rasmi.
    Zamani hizo tukitembea uchu sehemu nyeti hazikuwepo.
    Uchi haukuwa msamiati.
    matamanio hayakuweko.
    Fikiria baba mama shangazi na mjomba pamoja na wewe wote mpo uchi kisha wewe kujifanya kudisa eti umetamani?? Hii
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha kuwadhalilisha wadada wa watu wewe!Unadhani kila anaefanya hiyo biashara anajiuza??Alafu unashangaa wauzaji wanaongezeka wakati unaonekana unaunga mkono hiyo biashara?As long as wanunuaji mpo wauzaji hawawezi kutoweka!
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umsema mcha inafanyika kwa staha... na hapo ndipo udadisi wangu ulipo inafanyikaje hapo mkuu?:A S 465:
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nililolisema lipo sana tu... na nishalishudia mara kadhaa na wala si kudhalilisha watu... nimiomba elimu tu kwa alotumbukiza hoja ya Ohio ya mchana...
     
  16. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamy bidhaa ikiwa sokoni bila wanunuzi nadhani itaoza na haitaexist tena ila kama wateja wengi itashamiri sana mi nawashauri wakaka waache kwenda kwa dada poa then tuone watamuuzia nani
     
  17. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jaribu kukaa pale aidha na taxi drivers uzoeane nao au wale shoe-shiners ili usome vizuri mazingira ya pale, WAHUSIKA WAKUU NI WALE WALINZI WA HOTEL NDIO WACHEZESHAJI. Hawapitii mlango wa mbele bali ni nyuma kama vile watu wanaenda parking/kuosha magari. Nakwambia haya coz ofisi zetu ni next to the building (ex-embassy hotel).
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunaliona kama soko huria sasa hivi
     
  19. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio huria ni soko holela
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We we we! ishia hapo hapo :bolt: OHIO, KININDONI, SINZA MAKABURINI, AFRICA SANA, BUGURUNI SHELI, AMANA, KONA YA MABIBO,....
     
Loading...