Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ni muhimu kuwaamini wananchi walio kwenye grassroot

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Apr 11, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Baada ya Jimbo la Mbeya Vijijini kuchukuliwa na CCM wananchi walitoa malaamiko kuwa Shitambala aliuza jimbo kwa Mafisadi wa CCM. Chadema makao makuu wakaingilia kati wakatoa tamko kuwa hakuna mahali penye ushaidi kuhusu hilo. Lakini dalili hizi za yeye kurudi CCM pamoja na makeke yake mnasemaje? hakuna harufu ya ukweli yale aliyotuhumiwa?
     
Loading...