Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hata hawa jamaa wanafaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by CPU, Jan 15, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    gggg.jpg

    Nadhani hawa washikaji ni wazuri zaidi ya Biadamu ktk vita.
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Tungempata mmoja kureplace huu utawala wa Chama Chetu maana hawacheki na mtu hawa
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo wangefaa kuwa Polisi wa Utawala wetu coz wanajua kulinda haki
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmmh! Sioni vizuri ngoja nichukue miwani.
     
  5. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwizi piga Risasi ya kichwa.
    Mwongo piga Risasi ya kichwa

    Sioni Chenge,Lowassa,Karamagi,Kikwete, Mkapa na Rotam Aziz w akibaki na vichwa
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tafadhali Rev Masa tunaomba msaada wako wa kuikuza hii picha, ikiwezekana utupe na darasa kabisa ili tusikusumbue baadae.
    Msg hii pia ifike kwa madada wenye mvuto zaidi hapa JF sambamba na Hunisyo

    afrodenzi aka AD
    Miss Judith
    shosti
    Pretty
    Rose1980
    Nilham
    Lizzy
    Maty

    Rutashubanyuma naamini kwa uhakika zaidi anajua. Mfikishie ujumbe
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani hao jamaa wangekuwa wanatumikishwa kazi za ndani ktk nyumba ya msela mwenye silaha hapo juu
     
  8. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah sasa itakuwaje tena usalama huko porini hii pure studio picture
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Wakipewa nafac hawa yan hawana masihara yan hata jesh halipo hv kwa jins watakavyo kuwa wana2ongoza
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona mna jina langu humu na undani wa point yako sijaifaham jamani??
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naona PM ameshakusaidia!
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngoja tulifute, sikujua kama jinalo ni copyrighted
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    how do you enlarge it?
     
Loading...