Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Mrema, Lipumba na Mbowe!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaitaba, Dec 1, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi kambi ya upinzani imekumbwa na nini? maana viongozi wanaotegemewa kuipeleka puta CCM mwakani katika kinyanganyilo cha urais, wote wanatarajiwa kugombea ubunge.

    Viongozi hao ni mwenyekiti wa TLP mh Mrema, Mwenyekiti wa CUF Prof Lipumba na mwenyekiti wa CHADEMA Mh Mbowe,

    Najiuliza ni nani sasa atapambana na Kikwete? au wameona kuwa kikwete ni ngangali? wakati sivyo,
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wameng'ang'ania madaraka mpaka wamefulia hawana jipya tena
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijui wengine wanasemaje.
     
  4. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawapisha wengine nao waonyeshe uwezo kwenye ngazi hizo wakati wao wakirudi nyuma kujihakikishia uwakilishi wa wananchi katika bunge. Ni dhahiri wamegundua wananchi wanahitaji zaidi kuona impact ya wapinzani hasa bungeni kabla ya kuwapa dhamana ya kuongoza nchi.

    Nitumie fursa hii kuwataka magwiji wote wa upinzani basi turudi majimbono na kila mmoja ajizatiti kuingia Dodoma. Ni kwa kuongeza idadi bungeni na kuwa na uwezo wa kuinfluence decisions bungeni ndipo wananchi watatuamini na kutupa dhamana ya kuongoza nchi.

    Bila hivyo. hatma ya upinzani itaishia mwembe yanga, jangwani na kiraracha

    Yetu macho
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Namuomba na rafiki yetu Mtikila na yeye ajiunge nao.
     
  6. p

    p53 JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lipumba katangaza lini kuwa atagombea ubunge?Kama ni kweli mimi naona ni habari njema sana.Yanini kuhangaika na urais ambao inajulikana wazi kuwa Kikwete atashinda?
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    we ukiona thread imewekwa na kaitaba (mimi) haina haja ya kutafuta source au kuwa na mashaka, elewa kuwa ni ukweli mtupu.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani wakigombea ubunge hawataweza kuendelea kuichachafya ccm?
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Dec 1, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Samahani kwani Lipumba anatarajia kugombea jimbo gani?
     
  10. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na watakosa huo ubunge kama walivyokosa urais. Wanasikitisha
     
  11. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri waje damu mpya
     
  12. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hiyo ya kugombea ubunge ambao wana asilimia 90 ya kushinda.
    Lakini pia hao uliowataja ni wenyeviti, yawezekana kuna watu wengine ambao watagombea!
     
  13. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tufanye ubunge kuwa kipima joto cha kukubalika kwao, yeyeyote kati yao atakayeshindwa ubunge au kupata kura chini ya asilimia 60 ya kura zote za ubunge jimboni mwake akae pembeni kwenye uongozi wa chama awaachie wanaokubalika! Lazima watanzania tuwe na utamaduni wa kujipima kukubalika kwetu sio kulewa na siasa za kuwa mgombea pekee wa nafasi ya uwenyekiti!
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    move nzuri wakipata wabunge wa kutosha say 30% kutoka upinzani alafu ukijumlisha na radicals wa CCM, bunge linaweza kuwa na 40-45%ya wabunge mavchachari ambao angalau wanaweza kufanya maamuzi ya maana
     
  15. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lakini wamechelewa, ilitakiwa siku za nyuma walipokuwa wanahangaika na urais
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    nidhamu ya woga.............
     
  17. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ebu fafanua hatujakuelewa bado
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ngangari ni neno wanalotumia CUF. CCM wanatumia Ngunguri! Zaidi kwa 2010 ni JK, hivyo ni bora waende kutafuta majimbo!
     
  19. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    imagine bungeni kuna MREMA,MBOWE,SLAA,LIPUMBA,KAFULILA,ZITTO,MTIKILA,TUNDU LISSU,MVUNGI,MNYIKA,NADHANI INAWEZA KURUDI ENZI YA LILE BUNGE LA BAADA YA UCHAGUZI WA 1995, NI MTAZAMO TU
     
Loading...