Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Gazeti la Sauti Huru!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sijui nini, Oct 29, 2010.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikisoma hili gazeti linaloitwa Sauti Huru ..gazeti la jana, nliyoyaona humo mpaka nikatamani nicheke kwa sauti kubwa!!! Hivi hili gazeti ndo kawaida yake kuandika hivi au..!??(maana sijawahi liona hapo kabla) Habari zoooote ni za kiuchochezi dhidi ya Chadema....mara wamemtukana JK, mara bendera yao ya kumwaga damu, mara wanachochea vurugu, mara wabunge viti maalum wa chadema utata, mara Chadema wameandaa magazeti ya kutangaza ushindi feki, pia wakaona hiyo haitoshi wakamuingiza na mzee mwanakijiji humo humo kwa kummwagia kashfa za kila aina...yaan mpaka nikajiuliza hivi ingekuwa ndo yameandikwa haya kuelekezwa kwa ccm lingechukua Round hili gazeti kweli!!?? Yaan gazeti zima limejaa habari za kashfa tuuuuu mpaka linaboa!!
    aaarghhh...:puke:!!!!
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya labda yatafutwa baada ya uchaguzi, maana kwa vihela walivyopokea credibility yao tayari imeondoka
    means biashara kwao basi....
    Ngoja tuone hao wafanyakazi wataomba kazi wapi???
     
  3. W

    We can JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pia RAI, HABARI LEO nk, ZERO CREDIBILITY. Uhuru sawa kwani linaeleweka ni la CCM!
    Ndg zangu, ukitaka kuzuia mafuriko, usizuie kwa kutumia MIKONO! Chunguza magazeti yanayoisha haraka, hayo ndo yanawakilisha mafuriko!
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hili ni gazeti linalofadhiliwa kipesa na Subhash Patel -- jizi kubwa la fedha za Watz.
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nawewe anzisha gazeti lako ufanye kama walivyofanya sauti uone kama kuna mtu atakufuata
     
  6. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Leo kwa mara ya kwanza nimenunua gazeti la RAI. Mara ya mwisho nilinunua mwaka 2005. Lengo nilitaka niweke kumbukumbu ya waandishi ambao wameamua kuwasaliti waTanzania wenzao kwa kulamba miguu ya Waporaji wa mali za umma.

    Kichwa cha habari kama kawaida:
    1. SLAA HAFAI KUWA RAISI
    wameeeleza upuopu kibao na hata hauna mpangilio! Nilipofika sokoni wakati wa kuulizia magazeti, wauzaji waliniambia magazeti ya leo hayajafika, ila lipo la Rostam kama unataka! nimeshangaa sana kwamba hata muuzaji, hapendi kuliuza gazeti hilo. Naamini hii kumbu kumbu niliyochukua nitakuja onyesha watoto wangu whuko mbeleni
    Halafu wakaja na kichwa cha habari kingine:
    2.KIKWETE ANAFAA KUONGOZA:
    Halafu wakajaza tena upupu mwingine kibao....waliponichekesha zaid ni pale waliposema eti Slaa hana haiba ya kuongoza! Tena wakamlinganisha na Hitler na mauaji ya Wayahudi.
    Kweli ni aibu

    SHAME ,SHAME ,SHAME on you guys!!!
     
  7. k

    kibunda JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili siyo gazeti pekee, Magazeti vuvuzela yamekuwa mengi kwa kipindi hiki. Bahati mbaya sana hawajui kuwa kwa kuandika uongo wa wazi wanajidharirisha wenyewe.:bowl:
     
  8. O

    Okinawa Senior Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magazeti ya MFISADI yapo mengi; naomba niyataje:
    RAI, MTANZANIA, SAUTI HURU, ANNUR (lILE LA Kiisilam).

    Yote haya yanafadhiliwa na MFISADI kwa ajili ya maslahi yao binafsi ili MAFISADI waendelee kunufaika na rasilimali za taifa hili. Mnakumbuka mikataba mibovu iliyofungwa ili kuwanufaisha MAFISADI. Naomba niitaje michache:
    EPA bilioni 132
    RICHMOND Walilipwa Milioni 132 kwa siku (Kumbw kampuni hewa)
    DOWANS
    Kagoda Bilioni 40
    Rada Bilioni 30
    Ndege ya Rais Bilioni 40
    IPTL
    BUZWAGI
    HELCOPITA ZA JESHI
    TRL (Reli ya Kati)
    MEREMETA Bilion 175
    MGODI WA KIWIRA
    MGODI WA BUHEMBA

    Ndugu zangu Watanzania tukatae kuyanunua

    Na tarehe 31/10/2010 tuwapige chini MAFISADI kwa kupiga kura kwa Mgombea wetu makini mwenye uwezo wa kupambana na UFISADI ambaye ni DR. SLAA
     
  9. e

    emalau JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Nikisoma vichwa vya magazeti ya Habari corporation picha inayonijia ni uoga wa Rostam wa hatima yake baada ya uchaguzi na pia utumwa wa waandishi wa magazeti hayo maana najua nafsi zao zinawasuta lakini njaa wafanyeje? wanyonyaji ndo wanashikilia mpini.
     
  10. m

    mtoto wa mujini New Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hata daily noise gazeti la serikali liko kwenye mkumbo huo huo. Hakika CCM imeshikwa sehemu mbaya
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    The best way to insult a fool is to ignore him / her
     
  12. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaaa, kumbe ni sauti huru? Hilo gazeti nalifahamu vizuri na waandishi wake pia. Ni kagazeti kanakofadhiliwa na edward lowassa na somebody patel.

    kama ulikuwa hujui, hata habari za kuandika huwa wanapewa na hao "waume zao". Waliwahi kuonekana wanatoka ofisini kwa lowassa usiku.

    mhariri wake bw.bollen ngetti haijulikani taaluma ya uandishi ameitoa wapi maana alifeli kidato cha nne. Nina mengi nayoyajua kuhusu hao sato wa sauti ya mafisadi wanaojiita sauti huru. Usishangae kaka, wanawatumikia waume zao. Ila usihofu maana , dr.slaa atakapoingia madarakani atayafuta yote.
     
  13. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2013
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sauti ya mafisadi.
     
Loading...