Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kula sana wakati wa ujauzito

Discussion in 'JF Doctor' started by lasix, May 5, 2011.

  1. l

    lasix JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    habari wakuu,
    nina tatizo linanisumbua nimeona niliweke hapa jamvini mnisaidie.nina ujauzito wa wiki 10 sasa,tatizonililo nalo ni kusikia njaa kupita kiasi kila wakati.yaani nakula sasa ivi ikipita nusu saa ni njaa ya ajabu km sijala siku nzima,na huwa inaniletea kichefuchefu na kizunguzungu nisipopata chakula mda huo..nina wasiwasi na kiasi cha chakula nachokula kwa siku kwani najiona nagain weight fasta.Nisaidieni je kuna watu wanaopata tatizo km langu???na je litaisha lini??maana hata usiku lazma niamke mara 2 nitafute msosi,inanikera sana.
    Asanteni kwa mawazo yenu
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kula bidada kwa afy yako na ya mtoto tena kula vitu vitakavyokufaa kiafya.... wala usianche mimi nilkua nakula hadi nikawa najiogopa! lol
     
  3. l

    lasix JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    <br />
    Yani nisipokuwa na chakula standby naweza kudondoka.acha tu,nilitaka kujua km itaisha au ndo utaendelea hadi kpnd cha kujifungua??<br />
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ili usiongezeke sana na bado uridhishe tumbo lako badala ya kula chakula (wali, ugali,viazi, nyama,uji n.k) muda wote tafuta mboga mboga na matunda unayotamani kwa sasa uwe unakula katikati ya milo yako mikubwa!!!Hii itasaidia kukuongezea virutubisho bila kukunenepesha!!!
     
  5. m

    matshs Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mamii jiangalie sana kipindi hiki sio cha kufanya diet usijeleta mamtatizo ktk mwili wako! kama unatapika waone maktari lkn kama unakula na vinaenda we kula tu! ndo mimba zilivyo kila mtu inakuja na tabia yake!! la msingi uwe na afya bora mambo ya kukata weight ni baadaye sana !! tembelea website ya babycentre.com huko kaji-register then utakuwa unapata daily updates za mimba yako na mabadiliko yote yanayotokea utayakuta huko!! Othewise nakutakia afya njema na ulee vyema hilo tumbo!! coz mimi na-enjoy sana kipindi za ujauzito si wengine!! hadi natamani nikubebee lkn wewe ulee tu!! but now natamani mimba ya mapacha sijui mnasemaje wadau kwa kuna dawa hata kama sijawahi kuwa na pacha ktk ukoo wetu
     
  6. wende

    wende JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    My wife has the same condition and she is feeling the same!!!
     
  7. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtoto wa kiume huyo anakusababisha ule sana
     
  8. l

    lasix JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    duh i wish iiwe ivo,mbona ningempata ningefurahi maana nna baby gal....
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ndio yeye nini?
     
  10. l

    lasix JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    aaah wapi,baba watoto hata hakatizagi jf..
     
Loading...