Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuku wa ndimu MTAMU; utamu wazidi hamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 3, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kuku wa ndimu mtamu
    Kwa huyo ninayo hamu
    Sitaki kula kwa zamu
    Nile niishe utamu!

    Kuku wa ndimu mtamu
    Simhitaji mwalimu
    Nile bila kulaumu
    Nimle kuku wa ndimu!

    Kuku wa ndimu mtamu
    Kakaangwa kitaalamu
    Nikaivunja saumu
    Nilipozidiwa hamu.

    Kuku wa ndimu mtamu
    Jirani sinidhurumu
    Kwa vitunguu na ndimu
    Ya kuzidisha stimu!


    Kuku wa ndimu mtamu
    Utamu wenye wazimu
    Sijivungi nina hamu
    mwenye kupika adumu!!

    Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahaaahaha, MMM leo unanifanya nilale kwa raha kabisa.

    Nimependa sana beti la pili.

    Duuhhh!! Kweli haihitaji Mwalimu wa kufundisha kula mchuzi wa ndimu.


    Karibu sana MMU, world free of political effluence, misdemeanor and tensions
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tugee tusiojua tuonje nasi utamu
    Sio kutuelezea na kututia hamu
    Maana wenye tamaa utatutia wazimu
    Na tunavyokula vitageuka chachu ka ndimu!
     
  4. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka naomba nikuficharing kwenye singo yangu ijayo
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmhhhhhhhhh
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Akipakwa Ndimu
    Huwezi jilaumu
    Mtafune kwa hamu
    pia kwa mbinu
    Asitafunwe kwa zamu

    Ukionja huwezi laumu
    hasa maeneno muhimu
    kwa mtu muhimu
    Asiyejua hawezi fahamu
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280

    ndiyo nini sasa; umenogewa, huamini au ndio hamu imezid?
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    naguna ajili ya maneno mawili ya mwisho ahahhahah lol

    heri ya mwaka mpya...
    [​IMG]
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    mmmmhhh BAK usimwage hivyo bwana... mmmhhhh
    siwajua tena mwaka huu ni mdogo mdogo tu...
    [​IMG]
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tena awe wa singida
    wamtafuna pasi shda
    Ukitelemshia na soda
    Hasa yule wa kienyeji
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    HERI KUNG'WAKA NPYAA......:bump:
     
  12. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuku unayemsema, ni kuku wa aina gani
    nataka nimwambie mama, amuweke kaangoni
    nile bila kulalama, utamu tele mezani
    Kuku unayemsema, ni kuku aina gani

    Je ni kuku wa kienyeji, au ni wale wa kizungu
    Nambie mwanakijiji, ubarikiwe na Mungu
    Ntamsaka mpaka jiji, nimle kwa jasho langu
    Kuku unayemsema, ni kuku aina gani

    Hamu imeshanizidi, siwezi kuendelea
    nimeshikwa na midadi, kuku namfikiria
    mimi nitajitahidi, nimpate bila hila
    kuku unayemsema, ni kuku aina gani
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Jamani mwamaanisha kuku gani?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuku unaemla kwa ugali!Hamna tafsida hapo!
     
  15. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora uulize na mie namaliza post za wau... lakini sijamuelewa.... kwa ajili hapa jf wallah ukisema samaki ana maana yake,,, ukisema bata ana maana yake... sasa leo ni huyo kuku bado ninjia panda..
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,472
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Mkuu MKJJ,,usije ukawa umekosea jukwaa,,huyo kuku wa hii singo ni urais au??
     
  17. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    utamu wa kuku nyama si rangi ya manyoya...kuku wa hapo kwenye red wengi tasteless
     
Loading...