Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuku wa kienyeji

Discussion in 'JF Doctor' started by laigwenan, Apr 29, 2012.

  1. l

    laigwenan JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :frusty: Mi nimfugaji wa kuku wa kienyeji kwa muda sasa tabia ya vifaranga kufa inani katisha sana tamaa, inanifanya kuwa mnyonge kwani sielewi tatizo ni chakula (wanadai vyakula hivi vya kununua vinadawa za kuzuia panya ambavyo vina dhuru vifaranga au hali ya hewa ni mbaya au baridi sielewi cha kufanya, wana JF chonde mnisaidie nipate akili maana kama ni dawa wanakunywa sijui shida iko wapi mfano mwaka jana nilikuwa na vifanga 100 nikawafuga walipo timiza miezi miwili walikufa na kubaki wawili tu , mwaka huu nime zalisha vifaranga 120 wana miezi 2 wame anza tena kufa sasa wameaki 50 Vipi nikate tamaa?.:frusty:
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nenda jukwaa la ujasiriamali hapa si pake hata kidogo.

    Utatukuta huko ndg yangu!
     
Loading...