Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukosekana huduma yamaji msasani, mikocheni, kawe..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpenda pombe, May 27, 2012.

  1. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Wadau leo ni siku ya tano, hakuna maji, wala tone kwenye mabomba yetu, na sijasikia tamko lolote la DAWASCO.. Kiukweli hali ni mbaya sana kwa wananchi wa kawaida wa maeneo haya.. Tafadhali DAWASCO tupeni taarifa rasmi ili nikitu gani kimejiri, kwami maji ni muhimu kwa maisha ya kila siku kwa binadamu..
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yaani soo ndugu yangu...ila na sisi uvumilivu wetu unatuponza...!
     
  3. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona jana nasikia yalitoka kidogo?
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Hali ni mbaya sana.. Watu wapole sana.. Jana hayajatoka kbisaa..
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dah...afadhali kamvua kananyesha tuvune maji...!
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wametunyima maji eti ndio mbinu ya ccm kutufanya tusiende kwenye mkutano wa Chadema; wakatuzimia na umeme siku ya mkutano ili watu wasione NYOMI ya chadema pale jangwani; hawa magamba ni washenzi sana !!
     
  7. S

    Shansila Senior Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayajatoka siku 5?ninyi mnadeka kweli,wakati cc cjawahi kabisa kuyaona yatoke tangu 2009 walipoweka mabomba.
     
Loading...