Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujisikia kwenda chooni unapokumbwa na mshituko!

Discussion in 'JF Doctor' started by Quemu, May 1, 2008.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sijui kama inatokea kwa wengine...

    Lakini mwenzenu huwa ninajisikia kwenda chooni kila ninapokumbwa na jambo la mshituko. Mshituko wowote ambao unasababishwa na kubambwa na issue fulani (busted), kupokea habari za kusikitisha/kushtusha, au kushindwa kufanikisha mpango fulani ambao nilikuwa nina upa 99% kufanikiwa.

    Ninapozungumzia kwenda chooni, sina maana ya kwenda ku-wee wee

    Je ni mechanism gani usababisha hali hii?
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    naona hata mie hinitokea ila nna hisabu ni hali ya kimaumbile, maana huja kwa wakati fulani tu na baada ya mambo kuisha huwa niko normal
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ndivyo inavyokuwa. Mambo yakiwa shwari, system nayo inarudi normal.

    Je kuna uhusiano wowote na level ya metabolism ya mtu?
     
  4. BooSt3D

    BooSt3D Senior Member

    #4
    May 2, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Have you Heard of Flight and Fight System!?, Dealing with Hormone Adrernaline.

    Some women when they receive Shocking News they usually break up and start the cycle right away. This is caused by hormonal stimulation and Excessive Blood flow in the blood vessels, Also Uterus disentegration. Perhaps, You have almst similar case, but in your case you tend to take a dump instead of resuming PMS.

    You should Look Online, for more clue and heads-up,

    Sio infection I blv, but If symptoms get out of control and bothers you - seek medical advice / phsycho-logical treatment

    -BooSt3D
     
  5. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu ya mshituko misuli (muscles) yote ya mwili ina pararaizi kwa wakati ule na hivyo kukufanya ukose nguvu ya kuzuia waste products sio kujisikia kwenda chooni tu bali hata jasho hutoka kwa kasi ya ajabu...mara nyingi wengine hutumia kama moja ya dalili za kua na BP au kisukari...nimetoka kichwani tu mjomba ila biology ya kijamaa bado mipo
     
Loading...