Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kujifunza kulenga shabaha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by filonos, Aug 15, 2012.

  1. f

    filonos JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kuna jamaa kajiunga na jeshi wakapangiwa kwenda kwenye shabaha walikua 20 kila 1_lipea risasi 30 wana piga 10 ote waepa nusu bigwa kakosa zote 10 lapili nazo amekosa zote 10 la 3 kapiga 9 imebaki 1 akaludi kwa hafande kumwambia Afande nimekosa 29 afande akamwambia hiyo moja kajimalize mwenyewe bigwa akaenda nyuma ya banda akapiga Afande akawambia wale wengine mnamsikia mjnga huyo kajiua?? mala anakuja polepole Afande anamuuliza vipi wewe?? Bigwa akajibu Afande NIMEJIKOSA. Afande akasema basi Jeshi umekosa
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huu wehu...
     
  3. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hii imerudiwa sana!
     
  4. r

    red16 Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me mgeni jf ila hii joke hata mtaani ni very common kiufupi not new!
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hii alikua anairusha sana Fred Fidelis wa RFA
     
Loading...