Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuivunja UVCCM ni sawa na kuizika CCM, huo ni uvumi, hili haliwezekani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Nov 22, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Akiongea na gazeti la mwananchi katibu mwenezi wa CCM Nape Amekanusha kuwepo kwa ajenda ya kuufuta umoja huo katika vikao vya chama huko Dodoma. Nionavyo, kwa hali ilivyo hivi sasa katika chama hicho hilo haliwezekani. Kuufuta umoja huo ndio itakuwa tiketi ya kukipeleka chama hicho kaburini.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe unaitaka kwa lipi.
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I am holding my breath, my fingers crossed. let that happen.
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani umoja wa vijana sasa hivi unafanya kazi gani ya chama. Si ni hawa wapagazi wa Lowassa na mafisadi wenzie? Kama unajaribu kutetea ukidhani unajua sana, walio ndani ya chama chao wanajua kuliko wewe na wameridhika kwamba jumuiya hii haina faida kwa chama.
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hajatetea kitu.Ametoa maoni yake akimaanisha kwamba UVCCM ni mhimili wa chama na hivyo kuifuta ni sawa na kukifuta chama chenyewe!Hapo utetezi uko wapi?Tuache watu watoe maoni yao,tuyasome na tuyaelewe then tuyachukulie kama ni maoni tu.Vinginevyo sijaona tatizo kwenye maoni yake.
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msomaji makini hutumia akili iliyo katika ubongo wake. Ukitumia makalio siku zote huwezi kuelewa chochote. Utabaki kuwa mbumbumbu mzungu wa reli.
     
  7. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dont dare to fool men that you are holly,or an angel,nakuhakikishia Lowasa hatoki CCM.mtaaibika at the end of the day na atakua kiongozi wa hili taifa siku zijazo
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda kama ni CCM yake binafsi. lakini kama unazungumzia Chama Cha Mapinduzi cha Mwenyekiti Kikwete, Lowassa kwishney! Whether I am an angel or devil, but you can take this to the Bank. Dalili ziko wazi na mwenyewe anajua.
     
Loading...