Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Taasisi zinazotoa Mikopo...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaeso, Jun 29, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima yenu wakuu.
    Nina shida ya kupata mkopo lakini nimekosa sifa ya kupata katika benki zetu. Benki ya NMB mshahara wangu haupiti huko hivyo nimekosa sifa, CRDB ambako ndiko mshahara wangu unapitia wameniambia kuwa hawana mkataba na mwajiri wangu.
    Naombeni mnipe uzoefu wenu kama taasisi nyingine zinazotoa mikopo kama BAYPORT, FAIDIKA, FINCA zinaweza kunikopesha, na kama mkopo wao haumuumizi mkopaji.
    Asanteni.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Take my word..huko kwenye micro finance i.e finca,seda,pride etc...kama unakopa kwa ajili ya kujenga,kununua gari,kusomesha and the like..utakuja lia mkuu..

    Kama kwa ajili ya biashara hapo poa.
     
  3. k

    kaeso JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahitaji kwa ajili ya kujenga......hawafai eeh!!
     
  4. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama salary yako haipiti NMB Unaweza fungua akaunti nmb then,unalambia mkopo huko huko na inakuwa extra acc.no..Wala haina complication,Mi nlishawai fanya ivyo.Bt Hizi taasis nyngne ni zaidi ya vimeo.Ukifanya mamuzi hayo utatamani uache kazi esp.BAYPORT.Ukizidiwa Sana nenda Faidika ndo angalau kiaina.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Siku hizi NMB hawatoi mkopo hata kama una akaunti nao, mpaka mshahara upitie kwao...
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na hata kukopa pesa kwenye hizo taasisi kwa biashara pia uwe makini kwani kama ni biashara inayosuasua(ambayo hailipi vizuri) usidhubutu maana riba yao ni zaidi ya 60%.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Thanx God you are there.
     
  8. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Dont try this. Hayo mashirika ogopa kabisa. Kiasi unachokopa mara 6 uko tayari? Afu wanakata tofauti na makubaliano. Utalia
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kumbe hawa jamaa ni hatari..! Kama nikihitaji mfano mkopo wa milioni 5?
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa Tanzania suala la mikopo bado tuko nyuma sana. Hata bank zetu zinatoza interest kubwa sana. Nashangaa serikali haijuhi umuhimu wa mikopo katika maendeleo ya nchi. Nchi zote zilizoendelea na makampuni makubwa yanafanya biashara kwa mikopo
     
  11. k

    kaeso JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Riba kubwa namna hiyo...kweli hawa jamaa hawafai.
     
  12. k

    kaeso JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli serikali inabidi iangalie hawa jamaa wanakata riba kubwa sana.
     
Loading...