Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu muswada huu, CCM wanajichimbia shimo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Nov 18, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wana CCM na watawala hawafikiri vizuri, mawazo yao ni kutawala milele lakini wanasahau wanaoamua ni wananchi kuwapa ridhaa hiyo.

    Wanataka katiba itakayowabeba. Siku chama cha upinzani ikishinda itakuwaje ? watalalamika ? Hiyo katiba itatumika kuwabania.

    Mimi ninahamu kubwa wamalize shimo hilo. Kwa hali inavyokwenda huku mitaani CCM ina wakati mgumu uchaguzi wa 2015.
     
  2. M

    MWANAKASULU Senior Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tambua hakuna bingwa wa kupingana au kupambana na WAKATI so ni muda mwafa wa kuzika MAGAMBA,MAOVU,DHULUMA NA UBABE WOTE WA CCM.Japo CCM ni vipofu kupindukia ila wajue hawatakiwi kabisa ni zaidi ya wateka nyara waharamia coz unavyoona maisha duni kwa watanzania sababu ni CCM na MAGAMBA yake. CHADEMA big up ukomboz waja nchini cku za usoni.
     
Loading...