Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu HATI ya shamba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Papizo, Feb 4, 2011.

  1. P

    Papizo JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Wakuu naombeni msaada wenu maana inabidi nifanye haraka iwezekanavyo so nahitaji hasa mawazo na nini nifanye,mwaka 1997 nilinunua ekari kama 4 hivi mbezi ya morogoro road kipindi hicho kulikuwa kuna pori sana na nilinunua kwa shilling 9,000 tu.....so sasa hivi hiyo sehemu watu wamenizunguka na ni mjini na magari yanaingia mpaka hiyo sehemu...so msaada niliotaka nilikuwa nataka kuweka hati ya hizo eka 4 maana nilinunua ila nahitaji hati so kuweka hiyo hati inaweza kunicost bei gani??Kwa ekari hizo nne??Nadhani humu kuna wataalam naona watanisaidia...Naombeni msaada wenu please maana hiyo sehemu ni mimi tu ndio sijajenga ila walionizunguka wamejenga.

    Natanguliza shukrani zangu!!!
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa Sheria mpya, Huwezi kupata hati kama hakuna master Plan, Hebu nielezeee uko hiyo mbezi sehemu gani ili nijue kukueleza zaidi
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Thannks mkuu nitaku PM sasa hivi nikupe more details zaidi!
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    umefikia wapi?
    njia rahisi weka uzio wa senyenge,fence the whole place weka geti,anzisha huduma ya kupark/kulaza magari kwa gharama ndogo,e.g 1000,or even 500 per night,katia biashara yako insuarance,.
    lengo hiyo sehemu itakuwa ya biashara na watu hawatokuwa na wazo la kulichukua or kulimega or kuligeuza njia ya kugeuzia magari etc.
    hati unaweza kupata ,mtafute JF member bluetooth,yupo more conversant na masuala ya ardhi-real estate
     
  5. k

    kiende New Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni hatua gani zianzo tumika mtu kupata hati miliki ya kiwanja? kiwanja cha nyumba ya kuishi chenye eno la m 609 kilichopimwa na serikali na nikwa gharama zipi?wily4tz2@yahoo.com
     
  6. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa

    - kiwanja kimeshapimwa au bado?
    - kupata miliki, una maanisha hati iwe na jina lako au kuanzo kupima mpaka mpaka kupata miliki (hati)?
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160


    Thank you sana mkuu kwa msaada wako mzuri.....Na sorry kwa kupitia hapa na kucheck...Hamna tatizo nitamcheck jamaa anipe ushauri zaidi na nitajaribu kufanya kama ulivyonielekeza
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Umesema heka 4?, fasta jenga vibanda, kimoja kila robo heka uwe na ukakika jamaa wakija wasikupore hii Serikali ya Mkwere hawaeleweki na kama hujapanda kitu watakurudishia hela yako uliyonunulia na kiwanja kimoja tu - Mjini hakuna mashamba kaka mjini ni viwanja.

    Kama una pesa pimisha viwanja then andika majina ya wanao na mkeo - hali ni mbaya mkuu usije ukalia bila kupigwa.
     
Loading...